Msaada: Naomba kujua kirefu cha herufi IPP inayomilikiwa na Reginald Mengi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Naomba kujua kirefu cha herufi IPP inayomilikiwa na Reginald Mengi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bongolander, Jan 15, 2008.

  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu msinicheke naomba mniambie waht does IPP stands for, nimeulizwa nimeshindwa kujibu!
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,781
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    Mimi nina umri mkubwa kiasi, na niko Dar zaidi ya miaka 30 sasa. Nafahamu IPP ni group of companies zinazomillikiwa na bwaba R. Mengi. Lakini nini kirefu hasa cha IPP?
    Help Please!
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Haikuanza kama kampuni ya uzalishaji bali kama financial consultant na management (kusimamia uendeshaji) wakati huo ikiitwa Industrial Products Promotions. Baadae akaanza kumiliki biashara na pia aka-diversify mpaka kwenye media pia, kile kirefu cha IPP kikamezwa na hakijatumika tena kuitambulisha kundi hili la makampuni.
    Kwa hiyo inabaki kuwa kama "neno" IPP Media na IPP Group of Companies.
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,781
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thanks man! I have learnt something.
    Let us wait for more...
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,802
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Industrial Projects Promotions = IPP

    Hapo penye red nadhani utakuwa si mkweli! Kwa sababu IPP imeanzishwa si zaidi ya miaka 25!
     
  6. g

    gwaza Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha, kwanza mambo vipi? mzima wewe ngoja nikupe kirefu cha ipp ila ucje angua cheko na ukazimia kwa masaa yasiozidi 5, kirefu cha IPP NI (INTERNATIONAL PUMBA PRODUCER)
    :mod: THANKS.:dance:
    BYE:A S 103:
     
  7. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,781
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Muwe mnatafakari kabla ya kulaumu au kutoa comments! Nani kasema IPP ina miaka 30? Nimesema mimi nina miaka 30 Dar! Pia mbona wajuzi manjichanganya? wewe wasema Industrial Projects Promotion....mwenzako kasema Industrial Products Promotion! Ipi sasa?
     
  8. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #8
    Apr 14, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Industrhal Promotion Projects
     
  9. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 536
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Industrial Product Promotion
     
  10. Lusa Nise

    Lusa Nise JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 309
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Jibu sahihi kabisa ni hili hapa:
    International Products Promoters.
     
  11. Bingwaman

    Bingwaman JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2013
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Industrial Products Promotion, kama sijakosea.
     
  12. m

    matubara JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2013
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Industrial project promotion
     
  13. Jazzie

    Jazzie Member

    #13
    Dec 9, 2013
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Si kweli kwamba CRDB haina kirefu. Kirefu cha CRDB ni Cooperative Rural Development Bank.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. s

    sily JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 907
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 80
    CRDB ina kirefu chake mdau,cooperative rural development bank..kama nimekosea naomba kusahihishwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,296
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 135
    Sawa,
    Lakini maana ya jamaa ni kwamba kutokana na soko lilivyo kwa sasa, hivyo virefu havi'apply.. Zimebaki tu kama abbreviation sio brand..
     
  16. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2013
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 22,886
    Likes Received: 22,330
    Trophy Points: 280
    Nani Amekuambia CRDB Haina Kirefu? Central Rural and Development Bank ( crdb ) bisha na hii!!!!
     
  17. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2013
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 22,886
    Likes Received: 22,330
    Trophy Points: 280
    Umepatia ila Hakuna Co operative bali Nadhani inatakiwa iwe Central.
     
  18. s

    sily JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 907
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 80
    Asante mkuu kwa kumwelimisha
     
  19. Uledi

    Uledi JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 478
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Na. source plz
     
  20. Bingwaman

    Bingwaman JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2013
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ni kweli benki hii ilipokuwa ikimilikiwa na serikali ilijulikana kama Cooperative Rural Development Bank (CRDB), yaani Benki ya Ushirika ya Maendeleo Vijijini, lakini iliacha kutumia jina hilo na badala yake ikawa inajulikana kama CRDB Bank baada ya kubinafsishwa na kupanua wigo wa huduma zake. Kirefu cha CRDB hakitumiki tena kama jina la benki. Kama mtu atang'ang'ania kutumia kirefu cha CRDB basi itamlazimu kusema Cooperative and Rural Development Bank Bank ('bank' zinakuwa mbili katika jina), kitu ambacho ni kichekesho.
     
Loading...