Msaada:- Naomba kujua gharama za kuishi Nairobi

Sadoseba

JF-Expert Member
Feb 17, 2013
239
225
Heshima kwenu wakuu. Natamani kufika Nairobi Christmas hii.Bahati mbaya sijawahi kufika huko. Kwa yeyote mwenye uzoefu, naomba kufahamu yafuatayo;-
1.Gharama za ordinary hotels pale Nairobi kwa siku
2.Gharama za ordinary meals
Nawasilisha kwenu wakuu.Naomba msaada wenu please
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom