Msaada naomba kujua ada ya Doctor of Medicine chuo cha Bugando na KCMC

Mgiriki MTz

JF-Expert Member
Dec 27, 2019
331
500
Habari wana Jf,

Kwa ufupi ninaomba kujua ada a hii course Doctor Of Medicine katika vyuo tajwa hapo juu.

Nawasilisha.
 

chichariton

JF-Expert Member
Jun 26, 2016
235
500
hii hapa
Screenshot_20200403-151713.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom