Msaada: Naomba kuelekezwa mahali kanisa la KKKT Kigoma lilipo


Boid

Boid

Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
38
Likes
58
Points
25
Boid

Boid

Member
Joined Jun 23, 2016
38 58 25
kama mada inavyojieleza, kwa wale wenyeji wa Kigoma naomba mnielekeze lilipo kanisa la KKKT, kila nayemuuliza anasema hajui mahali lilipo, mie mgeni hapa na nipo maeneo ya katubuka.
 
Gerasmus

Gerasmus

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
402
Likes
339
Points
80
Gerasmus

Gerasmus

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
402 339 80
Huko wengi wakatoliki na waislamu, hata hvyo uliza vzr haiwezekan kukosa kanisa hapo katubuka, jifunze wanaitaje kwa lugha ya kule ili ukiuliza wakuelewe, ukisema kkkt wanaweza wasikuelewe zaidi ya ukisema kanisa LA waluteri au waprotestants.
 
E

enoah

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
241
Likes
223
Points
60
E

enoah

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
241 223 60
Tafuta boda boda akupeleke ukiwa hapo mwanga utaliona liko mlimani
 
L

Lihove2017

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
431
Likes
540
Points
180
L

Lihove2017

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
431 540 180
Fika maeneo ya mwanga hapo ndiyo uulize.kanisa la KKKT lipo maeneo ya mwanga hapo
 
Boid

Boid

Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
38
Likes
58
Points
25
Boid

Boid

Member
Joined Jun 23, 2016
38 58 25
Huko wengi wakatoliki na waislamu, hata hvyo uliza vzr haiwezekan kukosa kanisa hapo katubuka, jifunze wanaitaje kwa lugha ya kule ili ukiuliza wakuelewe, ukisema kkkt wanaweza wasikuelewe zaidi ya ukisema kanisa LA waluteri au waprotestants.
nilisema waprotestant nikapelekwa ila sio la kilutheri
 
B

BabuMwerevu

Senior Member
Joined
Feb 11, 2017
Messages
157
Likes
142
Points
60
Age
53
B

BabuMwerevu

Senior Member
Joined Feb 11, 2017
157 142 60
Mimi kuna mahali niliwahi kwenda wanajua ELCT siyo KKKT jaribu kuuliza
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
7,656
Likes
8,256
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
7,656 8,256 280
Lipo Mwanga au Kilimahewa?
 
C

CRYPT

Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
78
Likes
127
Points
40
C

CRYPT

Member
Joined Jan 26, 2014
78 127 40
Mkuu ukiulizia Lutheran utapapata kirahisi. Liko maeneo ya mlole
 
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
1,167
Likes
902
Points
280
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
1,167 902 280
Ukiwa Mwanga maeneo ya Ilipo Zanzibar Lodge,KKKT ipo Kilimani mkono wako wa kulia kama unaenda mjini kuna barabara ya lami ina pandisha kuelekea ulipo mnara mkuu wa TTCL(BSC)
 
M

MKEHA

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
294
Likes
124
Points
60
M

MKEHA

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
294 124 60
Ukiwa kwa mchaga pale Mwanga kuna barabara inapandisha kaskazini ifuate moja kwa moja utaliona kanisa lipo mlimani
Ukishindwa ulizia mkatutu au kwa Mwangoka ni mtu maarufu sana zamani akifanya kazi idara ya maji ni karibu na kanisa hilo
 
Boid

Boid

Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
38
Likes
58
Points
25
Boid

Boid

Member
Joined Jun 23, 2016
38 58 25
Ukiwa Mwanga maeneo ya Ilipo Zanzibar Lodge,KKKT ipo Kilimani mkono wako wa kulia kama unaenda mjini kuna barabara ya lami ina pandisha kuelekea ulipo mnara mkuu wa TTCL(BSC)
kwa hiyo unafuata hiyo barabara ya Zanzibar lodge haid juu kwenye minara kule?
 
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
1,167
Likes
902
Points
280
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
1,167 902 280
kwa hiyo unafuata hiyo barabara ya Zanzibar lodge haid juu kwenye minara kule?
Barabara ya lami iko nyuma kidogo,Zanzibar iko mbele kidogo kama meter 20/30.......Eneo Kanisa lilipo panaitwa "Mugatutu" ulizia hata Boda boda.
 
L

lubamba

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2015
Messages
750
Likes
273
Points
80
L

lubamba

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2015
750 273 80
Huyu mnampoteza. Tafuta au ulizia sehemu iitwayo Mwanga kwa mchaga.Ukishafika eneo hilo tafuta bodaboda. na utakula kulia kwako kama umetokea Mwanga sokoni kuelekea mjini. maneno mengine mwambie bodaboda akupeleke kanisa la walutheri .Utafika tu kwa mchungaji Mtoi.
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,694
Likes
1,308
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,694 1,308 280
lipi dar,nyuma ya ubungo plaza
 

Forum statistics

Threads 1,213,501
Members 462,160
Posts 28,480,165