Msaada: namna gani ya kufix ttzo la screen ya tv inayoonesha mistari na rangi kubadilika... Picha kuonesha na kuganda

STERLING2014

JF-Expert Member
Mar 6, 2014
235
225
Wakuu msaada wa kutatua ttzo la led screen inayoonesha mostari ya white picha kufifia na rangi kubadilika.. Mara inakuwa kama dhambarau mara normal... Picha kuonesha imefifia na hata kuganda au picha nyingine inaganda na nyingine ina move.... Msaada wenu plz.... Nmeamka nakuta ili ttzo.... Lkn na wasiwasi msaidizi kasafisha kioo cha scren kwa kitambaa cha maji

Sent using Jamii Forums mobile app
 

ymollel

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
2,621
2,000
weka picha ya screen yenyewe inavyoonesha angalau tutakushauri
 

sumu-ya-panya

JF-Expert Member
Aug 6, 2016
611
1,000
Ilo tatizo kutatika au dead line,hakuna njia iliyothibitika ya kuunganisha laini izo bali kuna njia ya kutumia short spark juu ya kio cha tv, inahitajika short inayopiga mstar ka radi vile kuna njia za kutengeneza kifaa kitachowezesha style iyo ya shot kwa kutumia coil na magnet lakin pia kuna vifaa vinavyo vitu vitoavyo moto wa aina iyo na bei zake ni 500,ikiwa utahitaji nilipe nikutajie kitugani ukanunue utoe icho kifaa
 

STERLING2014

JF-Expert Member
Mar 6, 2014
235
225
Ilo tatizo kutatika au dead line,hakuna njia iliyothibitika ya kuunganisha laini izo bali kuna njia ya kutumia short spark juu ya kio cha tv, inahitajika short inayopiga mstar ka radi vile kuna njia za kutengeneza kifaa kitachowezesha style iyo ya shot kwa kutumia coil na magnet lakin pia kuna vifaa vinavyo vitu vitoavyo moto wa aina iyo na bei zake ni 500,ikiwa utahitaji nilipe nikutajie kitugani ukanunue utoe icho kifaa
Mkuu nielezee plzz mkuu... Yaani cna hamu tena ya kucheki tv kwa sababu ya ukungu unaoletwa na mistari iyooo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

polokwane

JF-Expert Member
Dec 16, 2018
582
1,000
Kioo kimegongwa hicho so kuna mawili ama loose connection hapo fundi anahusika au kioo kime uaribika kwa kugongwa au kukandamizwa wakati wa kukifuta hasa kina mama na kina dada wakiwa wana kifuta.
 

STERLING2014

JF-Expert Member
Mar 6, 2014
235
225
Kioo kimegongwa hicho so kuna mawili ama loose connection hapo fundi anahusika au kioo kime uaribika kwa kugongwa au kukandamizwa wakati wa kukifuta hasa kina mama na kina dada wakiwa wana kifuta.
Na wasiwasi na iyo ishu ya pili maana uyu mdada nlivomuuliza umesafisha tv alishtuka sana alikataa lkn badae akakubali...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom