Msaada namba ya Mshana Jr

Notorious thug

JF-Expert Member
Dec 29, 2021
2,082
7,257
images (2).jpeg
Karibu gamboshii
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
219,167
508,302
Naombeni mnisaidie namba ya simu ya mshana jr japo najua atakuwa amesoma hii thread ni muhimu sana ndugu mshana naomba mawasiliano yako mkuu ninandugu yangu anasumbuliwa na matatizo ya kichawi najua wewe ndio muarubaini wa hayaambo unaweza ukanipa tiba ama ushairi kwako Mshana Jr
Pole sana sikuwa hewani kwa siku kadhaa takucheki pm japo sifanyi ulozi tena
 

Mudawote

JF-Expert Member
Jul 10, 2013
9,685
11,648
Naombeni mnisaidie namba ya simu ya mshana jr japo najua atakuwa amesoma hii thread ni muhimu sana ndugu mshana naomba mawasiliano yako mkuu ninandugu yangu anasumbuliwa na matatizo ya kichawi najua wewe ndio muarubaini wa hayaambo unaweza ukanipa tiba ama ushairi kwako Mshana Jr
Unatafuta kurogwa? Huyo mchawi eti, shauri yako
 
6 Reactions
Reply
Top Bottom