Msaada: Nahitaji kutoka katika hii nchi

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
15,186
2,000
Ulinzi,Kubeba mizigo,kufagia, kutunza bustani, utingo wa magari makubwa (maroli),n.k

Pia nina ujuzi katika; Sales and marketing zaidi ya miaka 9, Data collection,Data analysis, Usimamizi wa miradi ya serikali na binafsi.
Tafuta ujuzi wa kushona nguo au kutengeneza video za katuni
 

Merchante

JF-Expert Member
May 9, 2017
635
1,000
Nataka uwe na ujuzi wa kutosha, kwa sababu kuna workshop nategemea kufungua karibuni, uwe na uwezo wa kushona suruali muundo wa kadeti,pisi 300 kwa mwezi
Mkuu hapo katika workshop yako wanahitajika washonaji tu? Ninao uwezo wa kufanya kazi nyingine tofauti au inayokaribiana na hiyo.

Kwa kuongezea ni kwamba,nafundishika kwa haraka sana.
 

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
15,186
2,000
Mkuu hapo katika workshop yako wanahitajika washonaji tu? Ninao uwezo wa kufanya kazi nyingine tofauti au inayokaribiana na hiyo.

Kwa kuongezea ni kwamba,nafundishika kwa haraka sana.
Kwa sasa nataka wazalishaji kwanza, baadaye watu wa masoko na IT
 

Village fooler

JF-Expert Member
Mar 16, 2020
533
1,000
Ungejaribu hiyo mikoa mitatu iliyobaki ndipo ufikirie kutoka nje ya nchi, nchi yako ni nchi yako tu huko nje kuna changamoto ambazo pengine hutaweza kuzitatua
All in all best wishes
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom