Msaada: Nahitaji kuappeal mwaka huu HESLB na sijafanya usajili bado na kwenye appeal form wanahitaj reg no, nafanyaje hapo?

Fridahlema

Member
Nov 1, 2021
8
45
Naombeni msaada wa hilo swali plz kwani sielewi mpaka sasa nifanye nini angali sijapata registration no ya chuo kutokana na kukosa ada ya kujisajili na form ya kuappel kuna kipengele cha kujazwa reg no
 

El Maggy

Member
Jun 24, 2021
48
95
Naombeni msaada wa hilo swali plz kwani sielewi mpaka sasa nifanye nini angali sijapata registration no ya chuo kutokana na kukosa ada ya kujisajili na form ya kuappel kuna kipengele cha kujazwa reg no

Huna Reg no kivp...Kila mtu ana reg no ata kama hajasajiliwa
Uko Chuo Gani..!?
 

Kipempe

Member
Sep 22, 2021
17
45
Ushafatilia ukajua kwamba kwanimi wanafunzi wote wa IAA campus ya dar Hawajapata mkopo?? Nadhani fatilia hilo kwanza, Na kama upo Arusha fatilia ujue kama kuna watu wamepata mkopo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom