Msaada: Naenda arusha nifikie wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Naenda arusha nifikie wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Feb 24, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama kawaida, napokua na issue na nataka kupata maujanja fasta huwa natacheck JF, na mara zote hamjaniangusha.

    Naenda arusha kikazi for three four days, sijwahi kwenda arusha before, sehemu gani nzuri ya kufikia na ya bei nafuu? ofisi iko maeneo ya sanya 2, nikipata sehemu ntayolipa 15-25 thousand itakua poa sana
     
  2. s

    smz JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe nenda tu bwana, si una hela?/ Unataka tujadili maisha yako ukiwa arusha, we kafikie popote
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    acha uzandiki smz, ili kama mtu anajua sehemu nzuri anipe info
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    njoo hapa kambi ya fisi.....utatukuta masela tumepoa.....madaireksheni yote tutakupa
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    magorofani au ile kambi ya fisi yenyewe?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    magorofani pale ni ngarenaro.....kambi ya fisi originale
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Uswege... itagemea na budget yako lakini kam rooms za 20-25 i can give a direction!!
     
  8. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 80
    Mahali poa ni New Safari Hotel, lakini kwa hizo 15-25 huwezi pata. Wao wanaanzia 50 lakini ni pazuri na huduma first class.
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sanya ipo mkoa wa Kilimanjaro wilaya ya Hai
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mh!atachemka huyu hapawezi k/fisi.
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unaenda moshi au arusha? Sanya si arusha.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    kama hatapaweza basi aende Ngalelo.....kuna gesti hausi nyumba ya wageni moja babkubwa inaitwa Milano
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    teh teh teh!chumba buku 10 tu ata-afford.
     
  14. M

    Mantisa Senior Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inategemea unapenda maeneo yapi? yenye mishemishe na totoz za kununua ingia mitaa ya Mrina na Picnic kuna nyumba kibao. Mitaa ilotulia nenda Naura, Impala
     
  15. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    hahahaha,Kweli kachemka lol!! sanya juu iko Kilimanjaro kwa Majanjaroo!
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Jamani, nyie mnaishi Arusha gani ambayo mimi siijui?...hUyu broda amaeandikA SANYA 2, sasa mimi nijuavyo Arusha kuna SANYA1, SANYA2, NA SANYA 3, LAKINI ZOTE NI BUREAU DE CHANGE za wa******* fulani!...U never know huenda anaenda eneo la Sanya 2!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Sasa ni Sanya ipi anayoenda??
     
  18. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    watu wengine bwana...
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asanate kwa maelezo, jamaa kaniambia ofisi zipo sanya2, alisema nikifika tu hapo sanya 2 basi nikiulizia TIB ndo hapohapo so navosikia tena sanya 2 ipo moshi nashangaa
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    katavi umeniuzi....
     
Loading...