Msaada; Mwenza wangu anaandamwa na magonjwa mara kwa mara


iginoo fokasi

iginoo fokasi

Member
Joined
Nov 12, 2017
Messages
9
Likes
1
Points
5
iginoo fokasi

iginoo fokasi

Member
Joined Nov 12, 2017
9 1 5
Habari za majukumu ya siku nzima na poleni na ugumu wa uchungu wa maisha, Kama kichwa tajwa hpo juu naomba msaada juu ya mweza wangu ambae nimedumu nae mwaka wa tatu huu, tangu mwaka 2017 umeanza huyu nnaetarajia awe mke wangu afya yake imekaa vibaya amekuwa mtu wa kuandawa na magonjwa ya mara kwa mara.

Tumezunguka hospitali zote , ikabidi tujarbu upande wa tiba za asili lakini bado hajapona ingawa tumeambiwa amechezewa kishirikina mahala pake pa kazi.

Kikubwa zaidi kichwa na kizunguzungu na saa nyingine mapigo ya moyo yanamuenda mbio sasa na mwezi wa sita unakaribia juu ya hili tatizo lake.

Naombeni mwenye tiba au ushauri aniapatie nini kifanyike huyu binti apone.

Ahsanten sana
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,292
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,292 280
Mmepima na HIV?
 
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
4,792
Likes
1,224
Points
280
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
4,792 1,224 280
Poleni Sana Mkuu, Matatizo tumeumbiwa wanadamu, mkabidhi Mwenyezi MUNGU, naye atakusaidia, kamwe usiende kwa Wafumu.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,508
Likes
9,895
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,508 9,895 280
Ţiba mbadala
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Mwambie maasi yake aliyofanya huko nyuma...
Wengi wametenda maovu so malipo hayo yanaanza kuja..
Karma ndugu.. hakuna asieumwa bila chanzo pia atubu dhambi zake na aokoke
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,318
Likes
5,496
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,318 5,496 280
Kuwa nae karibu ufaidi true love
 
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,596
Likes
1,582
Points
280
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,596 1,582 280
Mambo ya kimila
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
Sasa mkuu kwann usipeleke jukwaa la afya au unataka ushauri wa kutafuta beby mwingine.??
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
Wapenzi wako wanamchawika. Maombi ni muhimu. Ukiweza badilisha makazi
 
SODIUM CYANIDE

SODIUM CYANIDE

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
484
Likes
682
Points
180
SODIUM CYANIDE

SODIUM CYANIDE

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
484 682 180
Kikubwa zaidi kichwa na kizunguzungu na saa nyingine mapigo ya moyo yanamuenda mbio.
Amepitia kipimo cha HOLTER ECG kucheki mwenendo wa moyo.
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,276
Likes
583
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,276 583 280
Nakukaribisha kanisani kwetu kimara njoo umuone Mungu kupitia ugonjwa WA mkeo,,atapona kabisa
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Balvejmumt

Balvejmumt

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
605
Likes
199
Points
60
Balvejmumt

Balvejmumt

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
605 199 60
Habari za majukumu ya siku nzima na poleni na ugumu wa uchungu wa maisha, Kama kichwa tajwa hpo juu naomba msaada juu ya mweza wangu ambae nimedumu nae mwaka wa tatu huu, tangu mwaka 2017 umeanza huyu nnaetarajia awe mke wangu afya yake imekaa vibaya amekuwa mtu wa kuandawa na magonjwa ya mara kwa mara.

Tumezunguka hospitali zote , ikabidi tujarbu upande wa tiba za asili lakini bado hajapona ingawa tumeambiwa amechezewa kishirikina mahala pake pa kazi.

Kikubwa zaidi kichwa na kizunguzungu na saa nyingine mapigo ya moyo yanamuenda mbio sasa na mwezi wa sita unakaribia juu ya hili tatizo lake.

Naombeni mwenye tiba au ushauri aniapatie nini kifanyike huyu binti apone.

Ahsanten sana
mimi nakushauri kafanye vipimo zaidi usije kuta ni CCF
 

Forum statistics

Threads 1,236,907
Members 475,327
Posts 29,272,278