Msaada: Mwenye uelewa anisaidie

exalioth

JF-Expert Member
Jun 22, 2016
1,490
2,000
Msaada mwenye kijua kama kuna app inayowezesha kuchora rangi kwenye simu

Zamani nilikua natumia Samsang yenyewe ilikua ina sehemu ya kuchora

nazungumzia hichi
Screenshot_20211125-165450.jpg



Yuda exalioth
jamiiforums geita
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
5,710
2,000
Zipo app nyingi tu, na kuna Simu zinafanya hivyo bila ya kupakua app yoyote mpya.
Ngoja takuwekea app hapa nikipata muda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom