Msaada: Mtoto wangu (kichanga)analia sana na hapati haja kubwa


Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
15,913
Points
2,000
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
15,913 2,000
Jamani naomba mnisaidie naamini hapa kuna wazoefu juu ya ulezi

Mwanangu (kiume) umri siku 27, analia sana hasa usiku hatulali... Pia ana siku ya nne hajapata haja kubwa, anaishia kujamba. Jumatatu tulimuona dokta, akamcheki tu akasema hana tatizo.

Mama ana maziwa ya kutosha na mtoto ananyonya vizuri tu ila shida ndo hiyo nilowaambia

Note:tulijaribu kumnywesha Gripewater lakini hakupoa.... na leo tumeanza kumpa INFACOL lakini bado tatizo halipoi.

msaada wa mawazo ndugu zangu

Sent using Jamii Forums mobile app
Kulia ni kawaida kwa watoto wachanga akizoea mazingira ya nje atakaa sawa. Haja kubwa napo wengine wanachelewa kupata mradi anapata haja ndogo. Usiwe na haraka mradi daktari kakwambia Hana shida ni hali ya kawaida inayokuta watoto wachanga wengi. Usimpe dawa yoyote bila ya ushauri wa daktari.
 
mwanadar

mwanadar

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
233
Points
250
mwanadar

mwanadar

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
233 250
Da ndugu yangu pole sana. Tatizo hill mi limenikumba. Kachanga kangu kana mwezi na Siku mbili. Nilikua silali usiku kwa sababu mtoto alikua analia sana. Kama wewe alipelekwa Hospital kwa Doctor. Majibu hana tatizo. Jirani yangu mama mmoja akamwambia wife. Mlambishe asali. Baada ya kulamba asali. Mtoto alitoa kitu sio. Usiku alilala mpaka Leo dogo yupo poa. Nakushauri jaribu kumlambisha asali kidogo tu. Matokeo utaya on a.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
5,532
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
5,532 2,000
Jamani naomba mnisaidie naamini hapa kuna wazoefu juu ya ulezi

Mwanangu (kiume) umri siku 27, analia sana hasa usiku hatulali... Pia ana siku ya nne hajapata haja kubwa, anaishia kujamba. Jumatatu tulimuona dokta, akamcheki tu akasema hana tatizo.

Mama ana maziwa ya kutosha na mtoto ananyonya vizuri tu ila shida ndo hiyo nilowaambia

Note:tulijaribu kumnywesha Gripewater lakini hakupoa.... na leo tumeanza kumpa INFACOL lakini bado tatizo halipoi.

msaada wa mawazo ndugu zangu

Sent using Jamii Forums mobile app
Achana na gripewater. Mimi mtoto wangu alikuwa hapati choo mpaka baada ya siku tano. Mcheki kitovu inawezekana hakijafunga vuzuri maana ilinitokea kwa mtoto wangu. Angalia kama kuna maji maji kwenye kitovu na yanuse kama hayana harufu basi endelea na kumkausha na spirit kidogo maana inauma. Chamsha maji yakipoa kidogo mpe. Anyonye kama kawaida halafu mama ahakishe anasafisha matiti yake kabla ya kunyonyesha.

Tumetokea huko na hao tunaowasemea sasa wana watoto hivyo mimi ni mzoefu. Wewe kama baba hakikisha unamlaza tumbon kwako ili apate joto na kupumua vizuri. Utaona atalala sana. Ukimweka chini tu atalia. Mme wangu alifanya hii kazi kwa watoto wetu wote kwa muda wa mwezi kila wanapokuwa wachanga.
 
R

Ratile

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
148
Points
225
R

Ratile

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
148 225
Mtoto hana shida mnyonyeshe tu ashibe. Haja itakuja kufunguka tu vizuuuuri. Wangu nae alinipa wakati mgumu akaja kuachia Mzigo wa kueleweka sasa hivi katulia na sikutumia dawa yoyote.
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
3,215
Points
2,000
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
3,215 2,000
mweke mtoto begani(tumbo liwe begani kwako au kwamama yake)au juu ya thigh(tumbo liwe juu ya thigh) baada ya kunyonya huku unampigapiga kidogokidogo mgogoni kwake,pia mama haakikishe mtoto anamweka vizuri kwnye chuchu wakati wa kunyonya ili asivute hewa
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,991
Points
2,000
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,991 2,000
Mtoto wangu wa kiume alikua na hali hiyo. Ilifikia kipindi kuna daktari akasema afanyiwe operation sijui ni henia.... Niliwahi kununua mpaka madawa ya kiarabu ila hola...
Nilikataa na alipona bila dawa.
Kinachotokea ni mtoto kunyonya hewa nyingi hivyo kufanya tumbo kujaa gesi mara nyingi. Hali hii uisha kabsa mtoto anapofikisha miezi mitatu yani anapoanza kukomaa...

Msimpe chochote atapona.
Kiume
Hali kitu zaidi ya maziwa ya mama yake
Anajinyonga akiwa analia

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,991
Points
2,000
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,991 2,000
Umenikumbusha hapa mwanangu kitovu kilikua hakijafunga vyema tukamfunga sh 10 kitovuni mpaka kikafunga.... Hii usaidia kitovu kisitanuke anapolia...
Achana na gripewater. Mimi mtoto wangu alikuwa hapati choo mpaka baada ya siku tano. Mcheki kitovu inawezekana hakijafunga vuzuri maana ilinitokea kwa mtoto wangu. Angalia kama kuna maji maji kwenye kitovu na yanuse kama hayana harufu basi endelea na kumkausha na spirit kidogo maana inauma. Chamsha maji yakipoa kidogo mpe. Anyonye kama kawaida halafu mama ahakishe anasafisha matiti yake kabla ya kunyonyesha.

Tumetokea huko na hao tunaowasemea sasa wana watoto hivyo mimi ni mzoefu. Wewe kama baba hakikisha unamlaza tumbon kwako ili apate joto na kupumua vizuri. Utaona atalala sana. Ukimweka chini tu atalia. Mme wangu alifanya hii kazi kwa watoto wetu wote kwa muda wa mwezi kila wanapokuwa wachanga.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
5,532
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
5,532 2,000
Umenikumbusha hapa mwanangu kitovu kilikua hakijafunga vyema tukamfunga sh 10 kitovuni mpaka kikafunga.... Hii usaidia kitovu kisitanuke anapolia...

Sent using Jamii Forums mobile app
Tulifanya hivyo lakini haikusaidia. Ilibidi twende hosp. ikaonekana kilikuwa kinatoa maji. Tulishauriwa kutumia siyo Giv bali dawa fulani nimesahau it is more than 20 years na dawa zilikuwa za shida. It took him two days akafunga ila dawa hiyo nimeisahau but not spirit.
 
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
2,152
Points
2,000
Age
29
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
2,152 2,000
Asanteni nyote kwa mashauri yenu,
Mlionishauri kitovu, kitovu kimekauka hana shida hiyo na nitajaribu kumweka karibu yangu mimi kama baba ili apate joto langu

Mlionishauri kunyonya hewa, nimemwambia mama mtu awe makini kwa hilo

Mlionishauri kuwaona madokta nguli nitafanya hivyo ndugu zangu

Wa Mitishamba asante Ndugu

Maelezo ya wengi inaonekana hii hali ni ya kawaida, angalau mmenifariji kusikia hivyo
Nimemshauri mama mtu pia apunguze pressure

Asanteni nyote nitaleta mrejesho baadaye


Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mizizigarden

Member
Joined
Apr 12, 2019
Messages
8
Points
125
M

Mizizigarden

Member
Joined Apr 12, 2019
8 125
Jamani naomba mnisaidie naamini hapa kuna wazoefu juu ya ulezi
Mwanangu (kiume) umri siku 27, analia sana hasa usiku hatulali... Pia ana siku ya nne hajapata haja kubwa, anaishia kujamba. Jumatatu tulimuona dokta, akamcheki tu akasema hana tatizo.
Mama ana maziwa ya kutosha na mtoto ananyonya vizuri tu ila shida ndo hiyo nilowaambia
Note:tulijaribu kumnywesha Gripewater lakini hakupoa.... na leo tumeanza kumpa INFACOL lakini bado tatizo halipoi.
msaada wa mawazo ndugu zangu
Sent using Jamii Forums mobile app
mpeleke klink haraka
 
J

Jikombe

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2010
Messages
234
Points
225
J

Jikombe

JF-Expert Member
Joined May 13, 2010
234 225
Asante kwa ushauri ndugu
Huyo dokta ntampateje Kinondoni B kubwa, kama unajua ofisi yake ilipo au jina la ofisi utakua umenisaidia zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni pale pale Kinondoni B. Kama unatokea Mkwajuni ni baada ya kituo cha mwendokasi kona ya kwanza kushoto. Ukishakata kona tu utaiona hiyo clinic imeandikwa Kinondoni B Clinic.
Samahani kwa kuchelewa kujibu
 

Forum statistics

Threads 1,285,934
Members 494,834
Posts 30,879,420
Top