Msaada! Mtoto ana Mwaka na miezi 3 ila kaota jino moja tu

BINARY NO

JF-Expert Member
Dec 29, 2011
2,053
2,000
Wajameni wana JF hii imekaaje mtoto ana mwaka na miezi mitatu ila kaota jino moja tu kiasi inaleta wasiwasi....Wadau wenye ujuzi hii imekaaje
 

Ms mol

JF-Expert Member
Mar 31, 2017
1,965
2,000
Pole binary no.

Meno yote yataota hata km asingekuwa na hilo jino moja...


Ni hivi kufikia miaka miwili mtoto wako atakuwa. - anaongea
- anatembea
Ana meno
Anajua kuvaa viatu, anawajua baadhi ya watu na mengineyo.. Ataingezeja taratibu
 

sixlove

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
537
500
Usihofu kila ukuaji una wakati wake. mimi binti yangu aliota meno karibu 12, lakini akiwa na mwaka mmoja na nusu alikuwa bado anatambaaa. nikashindwa kuelewa bt nilivuta subira, pls wait hiyo sio tatizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom