msaada mliopo dar kwa wanafahamu ratiba za sikuku ya iddi maeneo haya tupeni ripoti | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada mliopo dar kwa wanafahamu ratiba za sikuku ya iddi maeneo haya tupeni ripoti

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by C programming, Oct 26, 2012.

  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    jamani hapa nilipo nafikilia ni wapi niende......wapi sikuku ambayosehemu n nzuli kujipumzisha na sikukuu kwa mnaofika maeneo haya tupeni ratiba ya sikuku ya iddi na viingilio,na kitu gani kinaendelea na pia kama kuna maeneo tupeni pia ripoti

    1.club ambiance -- sinza africasana

    2.kimboka night park---buguruni

    3.jolly club---upanga

    4.meeda club---sinza

    5.lambo motel club--manzese

    6.mango garden--kinondoni

    7.kisuma night park--temeke

    8.sewa bar---buguruni

    9.club masai--kinondoni

    10.swizz pub night---tabata

    11.las vegas night club---upanga

    12.laki si pesa lodge--kinondoni biafra

    13.elizabeth inn lodge---sinzaa
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    nenda zako buguruni
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,668
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Kwa mfuga mbwa
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Hiyo iko Upanga sehemu gani??!!!!!!! Ni mpya si ndivyo?
     
  5. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,045
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ndio tabu yenu.
    Unajua maana ya siku ya leo ?
    Nenda kwenye mihadhara ukasikie maneno ya hekima.
     
  6. deepsea

    deepsea JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2013
    Joined: Aug 10, 2013
    Messages: 3,055
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    12 nasikiaga unalipia counter unapewa albam unachagua na kulipia
     
Loading...