Msaada Malfunctioned USBs & JACKS


LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,083
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,083 314 180
Wakuu nimejitahidi kuwa brave kutatua tatizo hili la Usb ports na Jacks za laptop yangu ambazo zimegoma for some reasons bila mafanikio. Naomba msaada kama kuna mtaalam ambaye amesha come across the same problem au anayejua kulitatua nitashukuru sana! siwezi fanya chochote na imekuwa ikininyima raha kwa kweli! Shukrani!:angry:.
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,252
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,252 69 145
check driver, kama imeanza leo fanya sys restore
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,083
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,083 314 180
check driver, kama imeanza leo fanya sys restore
Asante mkuu! ila nilisha wipe off everything na nika re install windows 8, na kuanza upya! programs and windows updates zote tayari zipo updated na ktk device manager in the Universal serial Bus Controller ambapo napata USB Root hubs pamoja na ATIs communication processors vyote nime update lakini wapi!
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,252
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,252 69 145
compactibility nafikiri, win8 ni mpya.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,083
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,083 314 180
compactibility nafikiri, win8 ni mpya.
Inawezekana ni sababu ya upya wa hii Win8?? mmh!! inanikera sana! Thanks mkuu!
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
46
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 46 0
compactibility nafikiri, win8 ni mpya.
Uko sahihi kabisa sio tu ni mpya bali kama imetoka itakuwa ni BETA. Na ukitumia BETA software jua umejiriwa bure kama test personnel.

Ukisoma unofficial reviews hii ni future OS na kwa upande wa USB ita support USB 3.0. . USB ports za most PC in use kwa sasa ni 2.0 nadhani. Kwa hiyo issue kama alivyosema mtaalam inaweza kuwa hakuna kitu kinaitwa backward compatibility ya USB.
 
De Javu

De Javu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2010
Messages
266
Likes
3
Points
0
De Javu

De Javu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2010
266 3 0
Kwanza kabisa unapojaribu kutumia any beta version software ujue kupambana na mapungufu yake. Beta software ni kwa ajili ya majaribio tu na hutumiwa zaidi na wenye ujuzi wa taaluma hiyo. Kuhusu windows 8 kama kweli umeweza kuinstall kwenye computer yako basi utakua una utaalamu wa kujua hayo mapungufu, moja wapo ni kukosekana kwa drivers za computer yako; hata hao developer wa hiyo windows 8 yenyewe huwa hawana hizo drivers kwani wao pia huzipata from third party. Mara nyingi au at this stage of development ya software hushauriwi kutumia kwa production /daily use purpose. Hivyo kama ni computer ambayo unatumia kwa shughuli za kila siku basi rudisha O/S iliokuepo mwanzo au weka dual boot.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,083
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,083 314 180
Kwanza kabisa unapojaribu kutumia any beta version software ujue kupambana na mapungufu yake. Beta software ni kwa ajili ya majaribio tu na hutumiwa zaidi na wenye ujuzi wa taaluma hiyo. Kuhusu windows 8 kama kweli umeweza kuinstall kwenye computer yako basi utakua una utaalamu wa kujua hayo mapungufu, moja wapo ni kukosekana kwa drivers za computer yako; hata hao developer wa hiyo windows 8 yenyewe huwa hawana hizo drivers kwani wao pia huzipata from third party. Mara nyingi au at this stage of development ya software hushauriwi kutumia kwa production /daily use purpose. Hivyo kama ni computer ambayo unatumia kwa shughuli za kila siku basi rudisha O/S iliokuepo mwanzo au weka dual boot.
Mkuu na wakuu wote nashukuru sana! na nimeipeleka kwa mtaalamu mmoja hapo computer shop naye kashindwa. Arghh :angry: Gutted!
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,798