Msaada kwenye tuta


Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Kuna mtu yeyote ana fahamu mtu/watu wanaotoka kwenye ukoo/familia ya Kiberiti/Kibiriti?

Inasemekana ni ukoo/familia ya Kipare...
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Kuna mtu yeyote ana fahamu mtu/watu wanaotoka kwenye ukoo/familia ya Kiberiti/Kibiriti?

Inasemekana ni ukoo/familia ya Kipare...
Kuna jamaa namfahamu anaitumia majina hayo.....ngoja nitamuuliza....unataka nini? ujue wanatoka wapi au unataka umfahamu kabisa mtu huyo?
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Kuna jamaa namfahamu anaitumia majina hayo.....ngoja nitamuuliza....unataka nini? ujue wanatoka wapi au unataka umfahamu kabisa mtu huyo?
Poa nitashukuru kama utamtafuta huyo mtu na kunipatia info zake. Otherwise unaweza kumwambia aniandie email kupitia qm@jamiiforums.com.

Kuna some old childhood friend namtafuta kutoka kwenye huo ukoo.
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
Huyu bwana mwenye jina kama hili si daktari maeneo ya shinyanga.
Kama si kosei ni hospital ya mkoa wa shinyanga...pale mjini.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
... kuna jamaa mmoja anaitwa "Kibiriti" na wengine wanamwita "chibiriti" ni mwenyeji sana wa globu ya jamii kwa mikonozzz (Michuzi), yuko based Italy... waweza jaribu wasiliana na Michuzi akirudi online, just in case..
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Huyu bwana mwenye jina kama hili si daktari maeneo ya shinyanga.
Kama si kosei ni hospital ya mkoa wa shinyanga...pale mjini.
Buswelu - unaweza ukanipatia jina kamili la huyu daktari kama unalifahamu?
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
... kuna jamaa mmoja anaitwa "Kibiriti" na wengine wanamwita "chibiriti" ni mwenyeji sana wa globu ya jamii kwa mikonozzz (Michuzi), yuko based Italy... waweza jaribu wasiliana na Michuzi akirudi online, just in case..
Steve - huyu Chibiriti wa Michuzi nimeshawahi kusoma issue zake. Lakini nafikiri huyu ni Mmakonde. Kibiriti niyaulizia mimi ni kutoka upareni. Kwa hiyo sidhani kama kuna uhusiano
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,306
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,306 280
Huyu wA shinyanga ni ALEX KIBERITI ni daktari wa macho kolandoto hospital na ana mdogo wake ambae ni mkuu wa chuo hapo hapo kolandoto shy/
Ila wao si wapare baba yao alikuwa msukuma na mama yao mkerewe
 

Forum statistics

Threads 1,238,752
Members 476,122
Posts 29,329,233