Msaada kwenye Tuta.. NATAKA KUFUNGUA SALOON YA KINA DADA... WADADA NITAJIENI HUDUMA NZURI

Mwl Mkwaya

Mwl Mkwaya

Member
Joined
May 20, 2011
Messages
67
Points
95
Mwl Mkwaya

Mwl Mkwaya

Member
Joined May 20, 2011
67 95
Nimepata frame Zanzibar hii, nataka kufungua salun ya kike ! Naomba msaada kujua huduma gani na gani nikiziweka nitakuwa nimefikia malengo na mdada akija atafurahia huduma.
 
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,549
Points
2,000
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,549 2,000
Nimepata frame Zanzibar hii, nataka kufungua salun ya kike ! Naomba msaada kujua huduma gani na gani nikiziweka nitakuwa nimefikia malengo na mdada akija atafurahia huduma.
KWANZA KABISA,

HAKIKISHA KWAMBA MTOA HUDUMA UWE WEWE MWENYEWE AU MKEO (Tena mwaminifu),
VINGINEVYO UNAPIGWA !!!
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,485
Top