Msaada kwenye kipleft: Utundu gani nifanye kuvunja faili kubwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye kipleft: Utundu gani nifanye kuvunja faili kubwa?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Abdulhalim, Jan 2, 2010.

  1. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ndugu Zanguni,

    Heri ya mwaka mpya 2010.

    Kwa kifupi ndugu yenu siko vizuri sana ktk hili. Ningeomba kujuzwa hivi nitumie ujanja gani ? Nina mafaili yangu makubwa ya documentary, format ya .MKV na jengine .MP4 ambalo ningependa kulihamishia ktk kompyuta nyingine ili nilifaidi kwa raha zangu (raha jipe mwenyewe concept), sasa nifanyeje ili niweze kulivunja ktk vipande vidogo ili niweze kulisafirisha na baadaye kuliunga upya?? Is it possible kufanya hivyo? Kama ni possible basi ningerai wakwezi wenye fani muienzi fani kwa kuokoa jahazi. Nategemea ktk uungwana wenu.

    PLS: Kama huna input tafuta thread nyingine.

    Masalama.
     
  2. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 719
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Google for file splitter.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Thanks,

    Nipo kwenye mchakato, nimedownload na natumia filesplitter.org.

    Be blessed.
     
  4. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,463
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hilo file linaukubwa gani?
     
  5. g

    geek Member

    #5
    Jan 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njia nyingine ingekuwa kulifanyia compression kwa archiver kama 7zip, PowerArchiver na nyinginezo. Kisha ungehamisha kwa usb thumbdrive kwenda machine nyingine na kufanya extraction.simpoz
     
Loading...