Msaada: kwa yeyote mwenye mpango biashara (business plan) wa kilimo cha parachichi au maembe

M

melanin gal

Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
27
Points
45
M

melanin gal

Member
Joined Sep 8, 2016
27 45
Habarini za muda huu wakuu...
Naomba yeyote mwenye mpango biashara wa kilimo cha parachichi au maembe anisaidie.
 
R

Ricecooker

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
449
Points
1,000
R

Ricecooker

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
449 1,000
Kama una shamba ingia porini upande miti hata 10 kwa kadri ya uwezo wako.Darasa LA saba wakipata fursa ya kuwekeza wanaanza Mara moja,unachotakiwa ni kununua miche na kwenda kupanda kiongozi.Mimi kila Mwaka lazima nipande Miche ya miti,embe,michungwa,minazi,mikorosho hata kama Nina lakimoja ilimradi Nina ardhi.
 
M

melanin gal

Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
27
Points
45
M

melanin gal

Member
Joined Sep 8, 2016
27 45
Kama una shamba ingia porini upande miti hata 10 kwa kadri ya uwezo wako.Darasa LA saba wakipata fursa ya kuwekeza wanaanza Mara moja,unachotakiwa ni kununua miche na kwenda kupanda kiongozi.Mimi kila Mwaka lazima nipande Miche ya miti,embe,michungwa,minazi,mikorosho hata kama Nina lakimoja ilimradi Nina ardhi.
Sawa... Asante.
 

Forum statistics

Threads 1,315,051
Members 505,131
Posts 31,846,515
Top