Msaada kwa wenye kujua matumizi ya line zakimataifa

Shida na raha

JF-Expert Member
Aug 8, 2014
3,785
2,000
Wakuu naomba kuwafikishia swali langu kwenu.
Naomba kujua kwa wale wenye uelewa kwenye masuala ya line za kimataifa.

Kwa mfano ukiwa nje ya Tanzania kama unataka kutumia line za Tanzania kwa matumizi ya kawaida, je inagharama ya kiasi gani? Na ni line gani iliyo nzuri kati ya Voda na Airtel?

Nimechoka kutumia vifurushi vya internet nataka kujiunga na dakika.
Nawakilisha.
 

Shida na raha

JF-Expert Member
Aug 8, 2014
3,785
2,000
Wakuu naomba kuwafikishia swali langu kwenu.
Naomba kujua kwa wale wenye uelewa kwenye masuala ya line za kimataifa.

Kwa mfano ukiwa nje ya Tanzania kama unataka kutumia line za Tanzania kwa matumizi ya kawaida, je inagharama ya kiasi gani? Na ni line gani iliyo nzuri kati ya Voda na Airtel?

Nimechoka kutumia vifurushi vya internet nataka kujiunga na dakika.
Nawakilisha.
Tumia AIRTEL ndiyo mtandao bora zaidi kwa vifurushi vya kimataifa....
Nifahamishe mkuu inakuaje na bei yake ikoje kwa line na inalipiwa kila baada ya miezi au miaka mingapi.
 

goldie ink

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
5,662
2,000
Wakuu naomba kuwafikishia swali langu kwenu.
Naomba kujua kwa wale wenye uelewa kwenye masuala ya line za kimataifa.

Kwa mfano ukiwa nje ya Tanzania kama unataka kutumia line za Tanzania kwa matumizi ya kawaida, je inagharama ya kiasi gani? Na ni line gani iliyo nzuri kati ya Voda na Airtel?

Nimechoka kutumia vifurushi vya internet nataka kujiunga na dakika.
Nawakilisha.

Nifahamishe mkuu inakuaje na bei yake ikoje kwa line na inalipiwa kila baada ya miezi au miaka mingapi.
Google tafadhali....
( Vifurushi vya airtel )
 

goldie ink

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
5,662
2,000
Wakuu naomba kuwafikishia swali langu kwenu.
Naomba kujua kwa wale wenye uelewa kwenye masuala ya line za kimataifa.

Kwa mfano ukiwa nje ya Tanzania kama unataka kutumia line za Tanzania kwa matumizi ya kawaida, je inagharama ya kiasi gani? Na ni line gani iliyo nzuri kati ya Voda na Airtel?

Nimechoka kutumia vifurushi vya internet nataka kujiunga na dakika.
Nawakilisha.

Nifahamishe mkuu inakuaje na bei yake ikoje kwa line na inalipiwa kila baada ya miezi au miaka mingapi.
Google tafadhali....
( Vifurushi vya airtel )
 

kinyama nje

JF-Expert Member
Jul 3, 2017
1,727
2,000
Wakuu naomba kuwafikishia swali langu kwenu.
Naomba kujua kwa wale wenye uelewa kwenye masuala ya line za kimataifa.

Kwa mfano ukiwa nje ya Tanzania kama unataka kutumia line za Tanzania kwa matumizi ya kawaida, je inagharama ya kiasi gani? Na ni line gani iliyo nzuri kati ya Voda na Airtel?

Nimechoka kutumia vifurushi vya internet nataka kujiunga na dakika.
Nawakilisha.
nami nataka kujua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom