Msaada kwa watumiaji wazoefu/wenye ujuzi na Clubhouse

trachomatis

JF-Expert Member
Jun 7, 2011
3,754
2,000
"There was an error. Please try again."

Mimi ni mtumiaji wa Clubhouse kwa miezi miwili hivi. Nina swali moja, huwa ninashindwa kujiunga na ma-group... Yaani kuwa member. Niki-click pale kwenye kile "kinyumba", yanakuja maelezo hayo hapo juu... Naombeni ushauri juu ya hilo.

Asante.
 

Replica

JF-Expert Member
Aug 28, 2017
770
1,000
Pole mkuu, mara zote inafanya hivyo! Umejaribu tena?
"There was an error. Please try again."

Mimi ni mtumiaji wa Clubhouse kwa miezi miwili hivi. Nina swali moja, huwa ninashindwa kujiunga na ma-group... Yaani kuwa member. Niki-click pale kwenye kile "kinyumba", yanakuja maelezo hayo hapo juu... Naombeni ushauri juu ya hilo.

Asante.
 

Pastory Kimaryo

JF-Expert Member
Jan 16, 2018
929
1,000
"There was an error. Please try again."

Mimi ni mtumiaji wa Clubhouse kwa miezi miwili hivi. Nina swali moja, huwa ninashindwa kujiunga na ma-group... Yaani kuwa member. Niki-click pale kwenye kile "kinyumba", yanakuja maelezo hayo hapo juu... Naombeni ushauri juu ya hilo.

Asante.
Samahani ndugu naomba unielekeze hii clubhouse ni nini hasa maana nimekuwa nikiona inaongelewa sana Twitter hasa yule dada Carol Ndosi ila sijui ni kitu gani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom