msaada kwa waliomaliza diploma mwaka huu wanaoomba mkopo


la magica

la magica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
527
Likes
506
Points
180
la magica

la magica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
527 506 180
Katika viambatanisho vya kwenda bodi ya mikopo unatakiwa kutuma na cheti cha diploma. Sasa mimi nimemaliza mwaka huu so sina cheti,je ntafanyaje ndg msaada wenu tafadhali
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Tumia Transcript
 
la magica

la magica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
527
Likes
506
Points
180
la magica

la magica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
527 506 180
Sina mkuu
 
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,330
Likes
994
Points
280
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,330 994 280
Jitahidi uipate huko chuoni mkuu
 
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
921
Likes
563
Points
180
Age
48
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
921 563 180
Tumia academic transcript
 

Forum statistics

Threads 1,237,198
Members 475,497
Posts 29,281,157