Msaada: Kwa wakazi, wenyeji na wanaoijua Mbeya

Saint Murano

Member
Mar 31, 2019
94
400
Habari ndugu zangu.

Mimi niko Mbeya, ni mgeni nimefika kwa mara ya kwanza kwa nia ya kutafuta maisha, Sasa basi hapani nilipo nina laki tano 500,000 kama mtaji.

Msaada ninaohitaji toka kwenu ndugu zangu mnisaidie wazo la biashara au biashara inayoweza kunilipa kwa huo mtaji hapa jijini Mbeya.

Asanteni sana naomba msaada wenu ndugu wa kimawazo.
 

Hazchem plate

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
10,554
2,000
Broo Am sorry.
Why Mbeya?? Umetokea wapi kwenda mbeya?
Mm nadhani tekeleza kilichokupeleka huko. Maana sitaki kuamini umejikuta tuu uko mbeya najua una mipango iliyokupeleka huko
 

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Jul 7, 2019
1,164
2,000
Upo mbeya sehemu gani,
Kuna maeneo yanahitaji ufungue banda la chipa kama upo jirani na vyuo,ufanye umachinga kwa kutembeza viatu na nguo hasa za kike,
Nunua viatu vya kiume vizuri nenda navyo tunduma katembeze,au vya kike nenda navyo kwenye minada msimu huu vinauzika sana viatu vya shule hasa wanafunzi kwenye minanda,yeboyebo usisahau kule vijijini.
Ukiweza nunua flash na memory card weka nyimbo za bongoflava nenda nazo kwenye minada utauza.
 

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Dec 14, 2016
13,299
2,000
Upo mbeya sehemu gani,
Kuna maeneo yanahitaji ufungue banda la chipa kama upo jirani na vyuo,ufanye umachinga kwa kutembeza viatu na nguo hasa za kike,
Nunua viatu vya kiume vizuri nenda navyo tunduma katembeze,au vya kike nenda navyo kwenye minada msimu huu vinauzika sana viatu vya shule hasa wanafunzi kwenye minanda,yeboyebo usisahau kule vijijini.
Ukiweza nunua flash na memory card weka nyimbo za bongoflava nenda nazo kwenye minada utauza.
Hili ni moja ya wazo sahihi kabisa

Ila anatakiwa aseme mbeya sehemu gani yupo

Asije akawa yuko chunya akasema mbeya
 

Chinsali

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
917
1,000
Kama mbeya Mjini Nenda kyela saizi ni msimu wa dagaa nyasa.,kanunue dagaa wakavu faida utapata ila kabla ya Kwenda tafuta soko japo soko kubwa ni chunya, Zambia and na sumbawanga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom