MSAADA KWA ANAEJUA KAMPUNI NZURI YA KU HOST WEBSITE HAPA TANZANAI

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
844
250
Habari zenu ndugu zangu? , nadhani kichwa chajieleza,


Naombenj kjjulishwa Kamojni nzuri ya ku host website yangu, we na bei nzuri,
Asante,
Domain ninayo tayari, nachotaka ni kuhama tu,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom