Msaada:kwa anae ifahamu SANGU HIGH SCHOOL


It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
Tafadhar wana Jf naombeni msaada nahitaji kufahamu uwezo wa shule ya Sangu katika kutoa taaluma bora. Nina mdogo wangu ambaye anatalajia kujiunga na masomo ya kidato cha tano mwakani. Nilimuuliza angependa kusoma shule ipi A'level akanitajia Shule hiyo.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,845
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,845 1,097 280
Iko kabla ya TAZARA Station
 
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
Nahitaj kujua uwezo kitaaluma
 
M

mashuke

Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
66
Likes
2
Points
15
M

mashuke

Member
Joined Aug 4, 2009
66 2 15
For A level studies Sangu is doing well so far,therefore allow your young bro to join,and i am sure if he will stick seriously in acedemic issues,he will perfom well.Shule haiko mbali na mjini ambako raha raha za vijana zinapatikana hivyo akizingatia book atafanya vyema.Uhakika tafuta matokeo ya miaka miwili iliyopita
ya A level utaridhika.
 
Wakwetu03

Wakwetu03

Senior Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
160
Likes
11
Points
35
Wakwetu03

Wakwetu03

Senior Member
Joined Sep 15, 2010
160 11 35
Naifahamu Sangu ndo niliposoma mimi A'level. Kuhusu taaluma shule ipo juu sana,mtu anaepata div two ndo mzembe.Ila haina michepuo sayansi.
 
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
Naifahamu Sangu ndo niliposoma mimi A'level. Kuhusu taaluma shule ipo juu sana,mtu anaepata div two ndo mzembe.Ila haina michepuo sayansi.
akhsante sana
 
L

Lucas Mbilinyi

Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
L

Lucas Mbilinyi

Member
Joined Oct 16, 2010
10 0 0
SHULE IPO MBEYA MJINI, KATIKA JIMBO LINALOONGOZWA NA JOSEPH MBILINYI a.k.a MR II, WA CHADEMA.
KITAALUMA INAFANYA VIZURI. MWANBIE MDOGO WAKO ASIHOFU CHUO AMEFIKA KUPITIA SANGU SEKONDARI


:A S angry::nono::hippie::yield::doh::tape::A S angry::rip::bowl::smile-big:
 
Nyagei

Nyagei

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
13,002
Likes
43,938
Points
280
Nyagei

Nyagei

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
13,002 43,938 280
Well said guys
 
mpenda aman

mpenda aman

Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
16
Likes
1
Points
5
mpenda aman

mpenda aman

Member
Joined Sep 20, 2017
16 1 5
IPO vizur kwa upande wa arts science wameanza ila bado hawajatoa product
 
S

Sniper02

Member
Joined
Mar 1, 2018
Messages
70
Likes
54
Points
25
S

Sniper02

Member
Joined Mar 1, 2018
70 54 25
Ni wa kike au kiume?


Kama kiume ajiandae kupanga chumba maana hawana hostel nzuri kwa wanafunz wa kiume na sio rafiki katika kujisomea hasa A Level maana hakuna mambo ya Prep na discussion ni nadra sana maana Advance wengi wamepanga na wengi ni wanafunzi wa kutwa

Hostel zao zipo nje kabisa ya shule maeneo ya mahakama kuu(kadege)
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380