Msaada kupata software za hacking, Coding, na Antivirus

run CMD

JF-Expert Member
May 31, 2015
2,108
2,000
yaani mkuu na code kabisa..sasa wewe utakuwa umefanya nini..
kama upo arusha nichek ila code hapana
 

Reginald L. Ishala

JF-Expert Member
Jun 18, 2011
3,504
2,000
Unafanyaje ku-hack? Coding ni nini?
Sasa mkuu wangu unaniuliza tena badala ya kunichimbia madini!?!!

Naomba unipatie ulichonacho Au unachokifahamu kati ya hivyo nilivyoomba.

Nipatie links, apps, tovuti, au S/Ws.

"Akuombaye mpe, Naye atakaye kukopa kwako; Usimpe kisogo".
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom