Msaada kupata connection kazi viwandani.


kancher

kancher

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
377
Likes
270
Points
80
kancher

kancher

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
377 270 80
Husika na kichwa cha habari apo juu, mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 23. Ninaishi dar kwa kujitegemea nikiwa pamoja na mdogoangu mwenye umri wa miaka 18. Elimu yangu ni form four na nina certificate of custom and tax management from (ITA) ISTUTE OF TAX ADMISTRATION. Ninauzoefu katika ufanyaji kazi mbalimbali.

Hivyo naleta ombi la kupata msaada wa kazi au connection kutoka kwa mdau yeyote humu jamvini mimi pamoja na mdogo angu.
Nipo teyali kwa kaz yeyote tofauti na niliyotaja apo juu.
Asanten.
Mawasiliano yangu ni: 0769166524
 
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,611
Likes
1,419
Points
280
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,611 1,419 280
Tafuta elfu kumi kisha nunua mananas anzakuuza kwenye mastendi baada ya Wiki moja utanambia mwenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060