Msaada: Kuongeza urefu na ukubwa wa uume

Almachus

Member
Dec 15, 2017
55
95
Nawasalimu wana JamiiForums wote, habari zenu. Mimi ni kijana wa kiume wa miaka 20, ninahisi uume wangu ni mdogo na mfupi tofauti na vijana wengine niliowaona pia masterbation nimepiga sana lakini sijui kama nayo ina changia.

Naombeni msaada wenu niongeze unene na ukubwa wa uume wangu.
 

Mdomo wa Bata

Senior Member
Nov 20, 2016
129
250
Nawasalim wana jamii forum wote,habari zenu.
Mimi ni kijana wa kiume wa miaka 20,ninahisi uume wangu ni mdogo na mfupi tofauti na vijana wengine niliowaona pia masterbation nimepiga sana lakini sijui kama nayo ina changia...naombeni msaada wenu niongeze unene na ukubwa wa uume wangu
Kwani ukisimama ni inch ngapi Mkuu tukuambie/kushauri tuanzie hapo pia si mbaya utuangushie na katipicha kidogo
 

Ligogoma

JF-Expert Member
Aug 27, 2010
3,280
2,000
In reality kuna waliofanikiwa kuongeza. Kuna makabila hiongeza kienyeji kwa kutumia tiba ya asili. Wasukuma, Wamasai na Wakurya. Nenda vijijini kwao kabisa ongea na wale wazee wa mila utapata msaada.

Unaweza nenda Manyara ukadadisi wapi kuna mila za kimasai zilizo imara, nenda huko onana na vijana wakupeleke kwa wazee maana wana taratibu zao. Achana na hawa wa mjini ujanja mwingi.
 

kasulamkombe

JF-Expert Member
Oct 3, 2017
2,234
2,000
mnataka kuongeza yawe makubwa kwani nani kakwambia kuwa wanataka hiyo mibomba.cha muhimu jua jinsi ya kutumia siraha yako
 
Aug 29, 2012
46
125
mornie brother.

pole sana kwa hali hiyo, but changamoto uliyo nayo ni hii.

1. uume umepungua size kwa sababu ya punyeto, hapa urefu na wembamba wa uume lazima uuhusike kama kweli ulikuwa hodari katika punyeto.

2. nguvu za kiume zimepungua kutokana na kuharibu misuli ya uume, hivyo uume huenda ukawa unasimama legelege.

USHAURI.
Anza tiba ya kurejesha uume katika hali ya awali yaan size na nguvu kwa kutumia tiba asilia.

kisha waweza ongeza size ya uume lakini lazima uanze na hilo la juu kwanza huo ndio utaratibu wa tiba asilia wala asikuongopee mtu mwingine.

 

Almachus

Member
Dec 15, 2017
55
95
In reality kuna waliofanikiwa kuongeza. Kuna makabila hiongeza kienyeji kwa kutumia tiba ya asili. Wasukuma, Wamasai na Wakurya. Nenda vijijini kwao kabisa ongea na wale wazee wa mila utapata msaada.

Unaweza nenda Manyara ukadadisi wapi kuna mila za kimasai zilizo imara, nenda huko onana na vijana wakupeleke kwa wazee maana wana taratibu zao. Achana na hawa wa mjini ujanja mwingi.
Nashukuru mkuu
 

Almachus

Member
Dec 15, 2017
55
95
mornie brother.

pole sana kwa hali hiyo, but changamoto uliyo nayo ni hii.

1. uume umepungua size kwa sababu ya punyeto, hapa urefu na wembamba wa uume lazima uuhusike kama kweli ulikuwa hodari katika punyeto.

2. nguvu za kiume zimepungua kutokana na kuharibu misuli ya uume, hivyo uume huenda ukawa unasimama legelege.

USHAURI.
Anza tiba ya kurejesha uume katika hali ya awali yaan size na nguvu kwa kutumia tiba asilia.

kisha waweza ongeza size ya uume lakini lazima uanze na hilo la juu kwanza huo ndio utaratibu wa tiba asilia wala asikuongopee mtu mwingine.

Mkuu hizo tiba nazipata wapi?
 

popbwinyo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
4,861
2,000
Ikisimama ni nchi 6
Pumbavu kabisa wewe,unajua unasumbuliwa na kutojiamini,inchi sita ni kibamia?
Maumbile ya watu yapo tofauti wengine ikilala inakuwa ndooogo lkn ikisimama inakuwa kubwa,wengine ikiwa imelala ama kusimama size ni ile ile,
Nadhani umeathirika na picha za ngono sasa unataka kujilinganisha na wale,
Mpumbavu kabisa wewe,unatusumbua na ujinga wa tamaa zako,jifunze namna sahihi ya kumjamii mwenza wski,tena tafuta mke funga ndoa mpumbavu wewe,unaanza ujinga wa kutafuta madawa utotoni wakati watu tuna 43 hatujawahi kujiboost na bado tupo gado
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom