Msaada kuna demu nimepata namba yake kupitia rafiki na dem aliridhia kumpa rafik anipe ila nakwama nianzie wapi

Nsam

Senior Member
Oct 25, 2018
113
250
Nahitaji msaada kuna demu nimepata namba yake kupitia rafika ila nataka apoitment naye sema nashindwa nianzie wap! Nipen nondo


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom