Msaada kujulishwa kiasi cha fedha kinachohitajika wakati wa maandalizi ya kujifungua

G

gluckkcom

Member
Joined
Jun 21, 2019
Messages
59
Points
125
G

gluckkcom

Member
Joined Jun 21, 2019
59 125
Habar zenu
Naitwa Tyron Ni kijana wa miaka 24 Mwaka huu Nirmpa msichana mimba miez nane iliyopita axah yuko ktk hatua zake za mwisho Naomba kujurishwa kiasi cha fedha kinacho itajika pale mjamzito anapo kwenda kujifungua Hospital vitenge beseni dawa za kuzuia damu groves bomba za sindano vyote nimesha nunua ila Ela inayo itajika hospital tu ndy bado cjaifaham Dada zangu mama zangu naombeni msaada wenu tafadhari
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
7,373
Points
2,000
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
7,373 2,000
mkuu unampa mimba mwanamke kabla hujajua kuandika?? angalia usije ukaandika jina la mtoto ndivyo sivyo badala ya Ryan ukaandika Nyan.


garama za kujifungua hutofautiana na hosptal pia garama hutofautiana kama atajifungua kwa operation au njia ya kawaida.

kwa ushauri mpeleke kwenye hosptal za serekali kama uwezo ni mdogo kama unajiweza mpeleke private.
 
F

Flat90

Member
Joined
Sep 29, 2018
Messages
14
Points
45
F

Flat90

Member
Joined Sep 29, 2018
14 45
Hongera kwa kulea mimba hadi hatua hiyo.
Kiwango cha pesa kinategemea na wewe ulipo, aina ya hospitali utakayompeleka lakini pia aina ya Daktari, specialist au gp. Ni kati ya 150000 hadi mill 2. Inaweza zidi endapo kutatokea complications.

Ni muhimu sana wewe kuhakikisha kwamba unazijua dalili za hatari na kuwa tayari kumpeleka hospitali mara tu zinapojitokeza.

Kila la kheri.
 
G

gluckkcom

Member
Joined
Jun 21, 2019
Messages
59
Points
125
G

gluckkcom

Member
Joined Jun 21, 2019
59 125
Uzur
mkuu unampa mimba mwanamke kabla hujajua kuandika?? angalia usije ukaandika jina la mtoto ndivyo sivyo badala ya Ryan ukaandika Nyan.


garama za kujifungua hutofautiana na hosptal pia garama hutofautiana kama atajifungua kwa operation au njia ya kawaida.

kwa ushauri mpeleke kwenye hosptal za serekali kama uwezo ni mdogo kama unajiweza mpeleke private.
Uzur ni kwmba umenielewa na ndy maana umenijib uwaga clembi mwandiko humu mimi Ila nashkuru kwa ushauri wako ubarikiwe
 
G

gluckkcom

Member
Joined
Jun 21, 2019
Messages
59
Points
125
G

gluckkcom

Member
Joined Jun 21, 2019
59 125
Hongera kwa kulea mimba hadi hatua hiyo.
Kiwango cha pesa kinategemea na wewe ulipo, aina ya hospitali utakayompeleka lakini pia aina ya Daktari, specialist au gp. Ni kati ya 150000 hadi mill 2. Inaweza zidi endapo kutatokea complications.

Ni muhimu sana wewe kuhakikisha kwamba unazijua dalili za hatari na kuwa tayari kumpeleka hospitali mara tu zinapojitokeza.

Kila la kheri.
Ahsante sana god bless you
 
Mbwa Mwitj

Mbwa Mwitj

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2019
Messages
214
Points
250
Mbwa Mwitj

Mbwa Mwitj

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2019
214 250
Usiogope sana baba kijacho. Kama upo kijijini zahanati zetu zile hata elfu sabini humalizi mchakato unakuwa umekamilika. Muhimu tuombe dua tu mama ajifungue salama . Hongera kwa kufikia hatua hiyo mkuu
 
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
4,221
Points
2,000
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
4,221 2,000
Kwa mahitaji uliyokwisha andaa kama utajifungua government inaweza isizidi elf20 kama atajifungua salama bila operation so waweza andaa laki 2 kama dharura endapo utaenda hospital hizi za umma.
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,457
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,457 2,000
Hongera baharia...
Nakupa uzoefu kidogo kwa sisi ambao tumeshalea wazazi...

(a) Maandalizi ya awali...
....nepi
....sabuni ya unga kama ndoo moja ndogo..
....sabuni ya mche kama miche 15 hivi.
.....Nguo za mtoto zinazomfaa mtoto mchanga
.....Blanket zuri la mtoto na mama yake.
.....Andaa chumba maalumu cha kumtunzia mzazi...
....kama umezoea kuzurura, anza kujizoesha kukaa nyumbani au kuwahi nyumbani unapotoka kazini.
.....Hakikisha nyumba ina chakula cha kutosha...si kila siku kwenda kwa mangi kupima robo kilo.

(b)Wakati anaenda kujifungua .
....kama una gari, liwe na mafuta na kama huna gari andaa hela ya kukodi bajaji au taxi...si boda boda.
.....Andaa kama laki 5 kwani huwezi kujua atajifungua kwa upasuajiau kawaida...akijifungua kawaida utabakiwa na hela nyingi zitakusaidia baadae.
....andaeni kanga safi za kutosha, besini jipya na ndoo mya, pamba ya kutosha na vjngine utaelekezwa na nesi.

(c) Maandalizi baada ya kujifungua.
....Gunia mbili za mkaa...hizi ni za kupikia supu ya mzazi na si vinginevyo.
....Jaza mtungi wa gesi kama unao.
.....andaa kama laki 4na nusu...hii ni maalumu kwa supu ya mzazi mfululizo kwa kipindi kisichopungua miezi miwili....usimlishe mzazi ugali na matembele tu kwa miezi miwili ya kwanza..
....kama hauna bima ya matibabu, andaa laki moja ya dharura iwepo...mama au mtoto anaweza kupata homa ghafla.
.....Kama ni mlevi, acha pombe kipindi hiki..
.....Jiandae kufua nguo za mtoto na mama kama hauna uwezo wa dada wa kazi...mama hataruhusiwa kushika shika maji ya baridi miezi miwili ya mwanzo.
.....jiandae kisaikolojia kutokupendwa na mkeo, mapenzi yatahamia kwa mtoto..
Jiandae kukesha miezi mitatu ya mwanzo, watoto wachanga huwa wanalala mchana usiku wanakesha na mara nyingi wanalia..
....Jiandae kupkkea wageni wa mfululizo wanaokuja kumsalimia mtoto na mzazi...uwe na hela za kuwakarimu.

Mchanganuo niliokupa unaweza kuutumia kukisia bajeti ya kumuandalia mzazi.. roughly iatagonga milioni 1 mpak 1.5 ili uweze kumlea mzazi vyema bila stress na hapo mzazi atamaliza uzazi akiwa amenawiri sana..
We mwenyewe utampenda...

Kulea mzazi si kazi ndogo, ndiyo maana vivulana vingi vikishatia mimba vinakimbia kusikojulikana.

Nakutakia maandalizi mema
 
G

gluckkcom

Member
Joined
Jun 21, 2019
Messages
59
Points
125
G

gluckkcom

Member
Joined Jun 21, 2019
59 125
Hongera baharia...
Nakupa uzoefu kidogo kwa sisi ambao tumeshalea wazazi...

(a) Maandalizi ya awali...
....nepi
....sabuni ya unga kama ndoo moja ndogo..
....sabuni ya mche kama miche 15 hivi.
.....Nguo za mtoto zinazomfaa mtoto mchanga
.....Blanket zuri la mtoto na mama yake.
.....Andaa chumba maalumu cha kumtunzia mzazi...
....kama umezoea kuzurura, anza kujizoesha kukaa nyumbani au kuwahi nyumbani unapotoka kazini.
.....Hakikisha nyumba ina chakula cha kutosha...si kila siku kwenda kwa mangi kupima robo kilo.

(b)Wakati anaenda kujifungua .
....kama una gari, liwe na mafuta na kama huna gari andaa hela ya kukodi bajaji au taxi...si boda boda.
.....Andaa kama laki 5 kwani huwezi kujua atajifungua kwa upasuajiau kawaida...akijifungua kawaida utabakiwa na hela nyingi zitakusaidia baadae.
....andaeni kanga safi za kutosha, besini jipya na ndoo mya, pamba ya kutosha na vjngine utaelekezwa na nesi.

(c) Maandalizi baada ya kujifungua.
....Gunia mbili za mkaa...hizi ni za kupikia supu ya mzazi na si vinginevyo.
....Jaza mtungi wa gesi kama unao.
.....andaa kama laki 4na nusu...hii ni maalumu kwa supu ya mzazi mfululizo kwa kipindi kisichopungua miezi miwili....usimlishe mzazi ugali na matembele tu kwa miezi miwili ya kwanza..
....kama hauna bima ya matibabu, andaa laki moja ya dharura iwepo...mama au mtoto anaweza kupata homa ghafla.
.....Kama ni mlevi, acha pombe kipindi hiki..
.....Jiandae kufua nguo za mtoto na mama kama hauna uwezo wa dada wa kazi...mama hataruhusiwa kushika shika maji ya baridi miezi miwili ya mwanzo.
.....jiandae kisaikolojia kutokupendwa na mkeo, mapenzi yatahamia kwa mtoto..
Jiandae kukesha miezi mitatu ya mwanzo, watoto wachanga huwa wanalala mchana usiku wanakesha na mara nyingi wanalia..
....Jiandae kupkkea wageni wa mfululizo wanaokuja kumsalimia mtoto na mzazi...uwe na hela za kuwakarimu.

Mchanganuo niliokupa unaweza kuutumia kukisia bajeti ya kumuandalia mzazi.. roughly iatagonga milioni 1 mpak 1.5 ili uweze kumlea mzazi vyema bila stress na hapo mzazi atamaliza uzazi akiwa amenawiri sana..
We mwenyewe utampenda...

Kulea mzazi si kazi ndogo, ndiyo maana vivulana vingi vikishatia mimba vinakimbia kusikojulikana.

Nakutakia maandalizi mema
If you can't afford condom u can't afford kids I believe dic quotes is really men Ila ntapambana kwa uwezo wa mungu shukran sanaa mkuu
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
6,366
Points
2,000
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
6,366 2,000
Hongera baharia...
Nakupa uzoefu kidogo kwa sisi ambao tumeshalea wazazi...

(a) Maandalizi ya awali...
....nepi
....sabuni ya unga kama ndoo moja ndogo..
....sabuni ya mche kama miche 15 hivi.
.....Nguo za mtoto zinazomfaa mtoto mchanga
.....Blanket zuri la mtoto na mama yake.
.....Andaa chumba maalumu cha kumtunzia mzazi...
....kama umezoea kuzurura, anza kujizoesha kukaa nyumbani au kuwahi nyumbani unapotoka kazini.
.....Hakikisha nyumba ina chakula cha kutosha...si kila siku kwenda kwa mangi kupima robo kilo.

(b)Wakati anaenda kujifungua .
....kama una gari, liwe na mafuta na kama huna gari andaa hela ya kukodi bajaji au taxi...si boda boda.
.....Andaa kama laki 5 kwani huwezi kujua atajifungua kwa upasuajiau kawaida...akijifungua kawaida utabakiwa na hela nyingi zitakusaidia baadae.
....andaeni kanga safi za kutosha, besini jipya na ndoo mya, pamba ya kutosha na vjngine utaelekezwa na nesi.

(c) Maandalizi baada ya kujifungua.
....Gunia mbili za mkaa...hizi ni za kupikia supu ya mzazi na si vinginevyo.
....Jaza mtungi wa gesi kama unao.
.....andaa kama laki 4na nusu...hii ni maalumu kwa supu ya mzazi mfululizo kwa kipindi kisichopungua miezi miwili....usimlishe mzazi ugali na matembele tu kwa miezi miwili ya kwanza..
....kama hauna bima ya matibabu, andaa laki moja ya dharura iwepo...mama au mtoto anaweza kupata homa ghafla.
.....Kama ni mlevi, acha pombe kipindi hiki..
.....Jiandae kufua nguo za mtoto na mama kama hauna uwezo wa dada wa kazi...mama hataruhusiwa kushika shika maji ya baridi miezi miwili ya mwanzo.
.....jiandae kisaikolojia kutokupendwa na mkeo, mapenzi yatahamia kwa mtoto..
Jiandae kukesha miezi mitatu ya mwanzo, watoto wachanga huwa wanalala mchana usiku wanakesha na mara nyingi wanalia..
....Jiandae kupkkea wageni wa mfululizo wanaokuja kumsalimia mtoto na mzazi...uwe na hela za kuwakarimu.

Mchanganuo niliokupa unaweza kuutumia kukisia bajeti ya kumuandalia mzazi.. roughly iatagonga milioni 1 mpak 1.5 ili uweze kumlea mzazi vyema bila stress na hapo mzazi atamaliza uzazi akiwa amenawiri sana..
We mwenyewe utampenda...

Kulea mzazi si kazi ndogo, ndiyo maana vivulana vingi vikishatia mimba vinakimbia kusikojulikana.

Nakutakia maandalizi mema
Duu, vijana hawataoa
 
Holly Star

Holly Star

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
810
Points
1,000
Holly Star

Holly Star

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
810 1,000
Mkuu andaa fedha isiyopungua 3.5 hadi 4 mill. Wanaokushauri hawajui. Kujifungua ni nusu kifo so inawezatokea ukatakiwa operation. Pia vitu vidogovidogo baada ya mtoto kuja duniani hivi huchukua hela ndefu
 
G

gluckkcom

Member
Joined
Jun 21, 2019
Messages
59
Points
125
G

gluckkcom

Member
Joined Jun 21, 2019
59 125
Mkuu andaa fedha isiyopungua 3.5 hadi 4 mill. Wanaokushauri hawajui. Kujifungua ni nusu kifo so inawezatokea ukatakiwa operation. Pia vitu vidogovidogo baada ya mtoto kuja duniani hivi huchukua hela ndefu
duuh!!!! 4mil ngoja nijaribu kupambana ila sizani kama ntazipata maana urefu wa kamba yangu ni mfupi sana kuzifikia kwa muda huu
 

Forum statistics

Threads 1,335,564
Members 512,388
Posts 32,509,588
Top