Msaada kuhusu urahisi wa kujiajiri au kuajiriwa mtu akisoma kati ya vitu hivi


Sakoyo

Sakoyo

Senior Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
0
Sakoyo

Sakoyo

Senior Member
Joined Aug 23, 2010
135 0 0
Ndugu zangu naomba ushauri wenu hasa mlio kwenye field ya uhandisi, kuna ndugu yangu amemaliza form six na naona hajapata credit za kumpeleka chuo direct so ninafikiri kum-support asome kama private. Sasa naomba kusaidiwa maoni akasome kozi ipi kati ya hizi: a) Civil engineering
b) Mechanical engineering
c) Electrical engineering au
d) Computer
Nitashukuru ukishauri na kunipa uzoevu wako kidogo kwenye field unayofikiri kwa sasa na baadae italipa as nataka nimkopeshe hiyo hela ya kusomea mbele ya wazee..
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
Alisoma Comb gani?

Hizo zote nzuri ila mwambie achaguwe ile itakayomwezesha kujiajiri kirahisi.
 
Kobe

Kobe

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
1,811
Likes
445
Points
180
Kobe

Kobe

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
1,811 445 180
Mi nakushauri umwambie akapige electrical engineering maisha yapo kila kona kwa wenye fani hii ai kujiajiri wala kuajiriwa. .ila hukusema advance amesomea masomo gani
 
Sakoyo

Sakoyo

Senior Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
0
Sakoyo

Sakoyo

Senior Member
Joined Aug 23, 2010
135 0 0
Amepiga PCM lakini ame-end up na three 14
 
JuaKali

JuaKali

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
783
Likes
1
Points
35
JuaKali

JuaKali

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
783 1 35
Mwache achague anachokipenda na atafanya vizuri zaidi kuliko kumchagulia.
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446