MSAADA KUHUSU UNUNUZI WA GARI LA SERIKALI LENYE NAMBA DFPA


M

Mediator

Senior Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
133
Likes
81
Points
45
M

Mediator

Senior Member
Joined Oct 8, 2012
133 81 45
WADAU HABARI ZENU,
KUNA HALMASHAURI MOJA KWENYE BAJETI YA 2015/2016 IMEELEZA KUWA IMENUNUA GARI JIPYA KWA THAMANI YA MILIONI TISINI LAKINI CHA KUSHANGAZA GARI HIYO IMEKUJA NA NAMBA ZA USAJILI DFPA . KWA HIYO MADIWANI WAKAAMBIWA KUWA GARI HIYO IMENUNULIWA MPYA NA HALMASHAURI IPO KWENYE UTARATIBU WA KUBADILI NAMBA ILI KUPATA NAMBA SM.
JAMANI KWELI JAMBO HILI LIPO SAWA KULINGANA NA SHERIA YA MANUNUZI YA UMMA NA SHERIA NYINGINE ZA NCHI HII TANZANIA?
 
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,659
Likes
1,738
Points
280
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,659 1,738 280
WADAU HABARI ZENU,
KUNA HALMASHAURI MOJA KWENYE BAJETI YA 2015/2016 IMEELEZA KUWA IMENUNUA GARI JIPYA KWA THAMANI YA MILIONI TISINI LAKINI CHA KUSHANGAZA GARI HIYO IMEKUJA NA NAMBA ZA USAJILI DFPA 2020. KWA HIYO MADIWANI WAKAAMBIWA KUWA GARI HIYO IMENUNULIWA MPYA NA HALMASHAURI IPO KWENYE UTARATIBU WA KUBADILI NAMBA.
JAMANI KWELI JAMBO HILI LIPO SAWA KULINGANA NA SHERIA YA MANUNUZI YA UMMA NA SHERIA NYINGINE ZA NCHI HII TANZANIA?
Taja hiyo halmashauri ili watu tuingie kazini
 
M

Mediator

Senior Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
133
Likes
81
Points
45
M

Mediator

Senior Member
Joined Oct 8, 2012
133 81 45
Taja hiyo halmashauri ili watu tuingie kazini
Mkuu, ushawahi sikia risasi ikipasua mawingu? kama wapo sahihi ni sawa lakini kama hawapo sahihi maisha yangu rehani!
 
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,659
Likes
1,738
Points
280
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,659 1,738 280
Mkuu, ushawahi sikia risasi ikipasua mawingu? kama wapo sahihi ni sawa lakini kama hawapo sahihi maisha yangu rehani!
BWANA USIZUNGUKE WEW TAJA HALMASHAURI
 
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
2,692
Likes
577
Points
280
Age
31
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
2,692 577 280
Kuna namna hapo sio bure.hiyo ni gari ya wafadhili/mradi ya halmashauri ingeanza na SM!
 
M

Mediator

Senior Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
133
Likes
81
Points
45
M

Mediator

Senior Member
Joined Oct 8, 2012
133 81 45
Kuna namna hapo sio bure.hiyo ni gari ya wafadhili/mradi ya halmashauri ingeanza na SM!
Ndio maana nikaomba msaada maana nikijua hilo ntawajulisha wahusika ili hela hiyo milion tisini irudi na wahusika washtakiwe!
 
M

mzee wa nguna

Senior Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
101
Likes
36
Points
45
Age
27
M

mzee wa nguna

Senior Member
Joined Dec 5, 2012
101 36 45
Kuna uwezekano halmashauri imenunua hilo gari used toka kwa mashirika ya kimataifa likiwa ktk hali nzuri tu kwa lengo la kubana Matumizi. Sioni tatizo lipo wapi
 
fredymkanza

fredymkanza

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
286
Likes
148
Points
60
Age
41
fredymkanza

fredymkanza

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
286 148 60
Hiƴo ni gari la wafaɗhili (NG'O)
 
M

Mediator

Senior Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
133
Likes
81
Points
45
M

Mediator

Senior Member
Joined Oct 8, 2012
133 81 45
Kuna uwezekano halmashauri imenunua hilo gari used toka kwa mashirika ya kimataifa likiwa ktk hali nzuri tu kwa lengo la kubana Matumizi. Sioni tatizo lipo wapi
SHERIA YA MANUNUZI INARUHUSU SERIKALI KUNUNUA MAGARI USED?
 
K

Kifimbo1958

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
769
Likes
312
Points
80
Age
58
K

Kifimbo1958

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
769 312 80
Ngoja panga lifanye kazi yake kwa Mkurugenzi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,836
Members 474,742
Posts 29,237,727