Msaada kuhusu taratibu na kanuni za kuanzisha maabara au dispensary ya binafsi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu taratibu na kanuni za kuanzisha maabara au dispensary ya binafsi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kig, Oct 17, 2012.

  1. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,051
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Poleni kwa majukumu ya kila siku wadau wote wa jamiiforums. Naamini ndani ya jukwaa la ujasiriamali ktk sekta ya afya, na pia kuna watalaamu na wenye uzoefu kwa namna moja au nyingine katika masuala ya kutoa huduma za afya na shughuli zinazoendana na afya ya binadamu. Kwa muda mrefu nimekuwa na wazo la kuanzisha maabara au dispensary lakini sijui taratibu za kuanzisha hii huduma. Mimi siyo mtaalamu katika masuala ya afya lakini napenda sana kusaidia jamii hasa katika suala huduma za afya. Nikianzisha huduma hii itabidi niajiri watalaamu kwenye fani husika (yaani laboratory technicians, doctors and nurses) ili kutoa huduma bora ya vipimo vya magonjwa mbalimbali, ushauri wa kitabibu, tiba na uuguzi kwa wagonjwa. Naomba wenye uzoefu mnisaidie au mnipe maelezo kuhusu utaratibu mzima kuanzisha huduma kama hii (vifaa mhimu vinavyohitajika, usajili wa huduma yangu na taratibu zingine zote nk). Natanguliza shukrani.
     
  2. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2013
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Feedback?
     
  3. s

    spleen JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2017
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 1,056
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Wenye uzoefu majibu tafadhali
     
  4. c

    colin_morgan Senior Member

    #4
    Jan 27, 2017
    Joined: Jun 8, 2015
    Messages: 146
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Mkuu nuelewa wangu , kuhusu case ya dispenaary unatakiwa kwanza u dizaini jengo na linatakiwa nisipungue na vitu hivi , chumba cha daktr, chumba cha mapumzko wanawake na kitanda jpo 1 , chumba cha mapumzik wanaume na kitanda japo 1 , choo wanawk na wanum , sehem ya kuzia dawa , chumba cha sindano , na chumba cha maabara ukiisha hapo unaenda kufata watu wa boad wizara ya afya wanakuja kukagua halafu wakiliafiki jengo unatoa zao km laki tano na nusu wanakupa usajili wa kituo
     
Loading...