Msaada kuhusu bima ya afya

wakuja town

JF-Expert Member
Oct 26, 2020
479
1,000
Habari za asubui wakuu.

Naomba anaejua bima ya afya yoyote ya gharama nafuu tofauti na nhif anijuze.

Nataka niwakatie wazee wangu, binafsi natumia ile ya nssf ya kuchangia elfu 20 kwa mwezi bt recently wamesitisha kupokea wanachama wapya kwa mda usiojulikana wameacha tu wale ambao walishajiunga kitambo.

Msaada wakuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom