Msaada kuhusu biashara ya phones, phone accessories na vifaa vya umeme

Wa Igima

JF-Expert Member
Jun 27, 2014
366
250
Habari wana uchumi.

Naomba kujuzwa wapi ni sehemu sahihi ya kufunga mzigo wa phones and phone accessories kwa bei ya jumla kati ya Tunduma na DSM/Kariakoo.

Mimi nipo mkoa wa Songwe. Pia naomba kujuzwa na machimbo ya vifaa vya electronics kama pasi, mashine za kunyolea, heater pamoja na vifaa vya umeme na ikiwezekana wenye uzoefu wa hi biashara mnisaidie na minimum capital ya kuanza nayo.

Nakaribisha michango yenu.

Asante.
 

Wa Igima

JF-Expert Member
Jun 27, 2014
366
250
naomba kwa wazoefu mnisaidie jinsi ya kuchagua location nzuri na mambo ya msingi yanayo weza ifanya ikue kwa kasi
 

I and myself

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
312
500
Kwani watu wa Tunduma wana chukuwa mizigo yao wapi kama ni kariakoo basis kariakoo itakuwa ni nafuu zaidi ya Tunduma.. Cha msingi angalia bei za tunduma zipo vipi linga nisha na kariakoo arafu angalia na nauli ya dar songwe na tunduma songwe utakapo ona kuna unafuu ndo uende data mzigo.. Kuhusu kujifunza ufundi cm co lazima sana unaweza uza vifaa bila kuwa fundi cm na kuba vifaa vya cm havihitaji uwe fundi cm vifaa kama earphone Berri..chaji..makava..USB.. Vifaa vinavyo taka ufundi n displays.. Mic..speaker's.. Touch..etc ukitaka uweke weka na una uza vzr tu.
 

Wa Igima

JF-Expert Member
Jun 27, 2014
366
250
Kwani watu wa Tunduma wana chukuwa mizigo yao wapi kama ni kariakoo basis kariakoo itakuwa ni nafuu zaidi ya Tunduma.. Cha msingi angalia bei za tunduma zipo vipi linga nisha na kariakoo arafu angalia na nauli ya dar songwe na tunduma songwe utakapo ona kuna unafuu ndo uende data mzigo.. Kuhusu kujifunza ufundi cm co lazima sana unaweza uza vifaa bila kuwa fundi cm na kuba vifaa vya cm havihitaji uwe fundi cm vifaa kama earphone Berri..chaji..makava..USB.. Vifaa vinavyo taka ufundi n displays.. Mic..speaker's.. Touch..etc ukitaka uweke weka na una uza vzr tu.
nashukuru kwa mchango
 

I and myself

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
312
500
Bishaa za simu zinazo toka haraka ni kama zote tu kama earphone..chaji..bat music..memory card..flash..betri za original na feki zote zina tembea..makava yana tembea sema kama una anza siku shauri ununue na makava mana makava yapo kama nguo fasheni mpya karibu kila Mara inatoka na ikitoka tu basi Yale ya zamani sokoni haya uziki tena
 

kokudo

JF-Expert Member
Oct 26, 2010
1,407
2,000
Vipi kuhusu katazo la serikali kuhusu mafundi simu
Mkuu nikushauri kitu kimoja ambacho utanishukuru mbeleni, tenga muda wa miezi miwili tu tafuta skills za mobile phone repair halafu fungua ofisi ya utengenezaji simu.


Bajeti ni kama laki sita tu.

Sent from my TECNO WX3 using Tapatalk
 

Shedyngwavi

New Member
Apr 1, 2020
4
45
Bishaa za simu zinazo toka haraka ni kama zote tu kama earphone..chaji..bat music..memory card..flash..betri za original na feki zote zina tembea..makava yana tembea sema kama una anza siku shauri ununue na makava mana makava yapo kama nguo fasheni mpya karibu kila Mara inatoka na ikitoka tu basi Yale ya zamani sokoni haya uziki tena
Simu na vifaa vyake ni biashara nzuri ukijipanga vizuri hasa kifedha ofisi ikapendeza lazima uuze maana nivitu vinatakiwa mara kwa Mara. Hata spea unauza tu ilimradi eneo ulipo panamafundi cm.Japo ukiwa nawewe ni fundi utakuwa unapiga kotekote japo ufundi ni uwe na Hobie lasivyo utaambulia kulipa simu za watu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Wa Igima

JF-Expert Member
Jun 27, 2014
366
250
Bishaa za simu zinazo toka haraka ni kama zote tu kama earphone..chaji..bat music..memory card..flash..betri za original na feki zote zina tembea..makava yana tembea sema kama una anza siku shauri ununue na makava mana makava yapo kama nguo fasheni mpya karibu kila Mara inatoka na ikitoka tu basi Yale ya zamani sokoni haya uziki tena
asante kwa mchango
 

Wa Igima

JF-Expert Member
Jun 27, 2014
366
250
Hakuna kitu kama hicho mimi naifanya hii kazi muda sasa.

Sent from my TECNO WX3 using Tapatalk
wanao jishughulisha na biashara ya julma msaada tafadhari wa bidhaa zinazo toka kwa halaka ikiwezekana wekeni na bei ili niangalie uwezekano wa kufanya biashara
 

Mgumu04

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,710
2,000
wanao jishughulisha na biashara ya julma msaada tafadhari wa bidhaa zinazo toka kwa halaka ikiwezekana wekeni na bei ili niangalie uwezekano wa kufanya biashara
Display za simu ndogo jumla range 4000 mpaka 5000 wewe utauza 7000 mpaka 8000.
Mic jumla 2000 ziko 10 wewe utauza moja 500
System charge jumla 500 wewe utauza 1000 mpaka 1500.

Ili upate faida zaidi lazima uwe fundi.

Sent from my TECNO WX3 using Tapatalk
 

kokudo

JF-Expert Member
Oct 26, 2010
1,407
2,000
Display za simu ndogo jumla range 4000 mpaka 5000 wewe utauza 7000 mpaka 8000.
Mic jumla 2000 ziko 10 wewe utauza moja 500
System charge jumla 500 wewe utauza 1000 mpaka 1500.

Ili upate faida zaidi lazima uwe fundi.

Sent from my TECNO WX3 using Tapatalk
Duh hapo kazi
 

Wa Igima

JF-Expert Member
Jun 27, 2014
366
250
Display za simu ndogo jumla range 4000 mpaka 5000 wewe utauza 7000 mpaka 8000.
Mic jumla 2000 ziko 10 wewe utauza moja 500
System charge jumla 500 wewe utauza 1000 mpaka 1500.

Ili upate faida zaidi lazima uwe fundi.

Sent from my TECNO WX3 using Tapatalk
nashukilu kwa mchango.ongezea bidhaa zingine unazo zifaham kama hutojari
 

Mgumu04

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,710
2,000
nashukilu kwa mchango.ongezea bidhaa zingine unazo zifaham kama hutojari
Display za smart ranges 25000 mpaka 35000 kuuza 50000 mpaka 55000 ukiwa fundi unaongeza 10000 ya kumuwekea mteja.

Touch 5000 mpaka 7000 kuuza 10000 mpaka 15000.


Sent from my TECNO WX3 using Tapatalk
 

JEKI

JF-Expert Member
Aug 16, 2013
4,473
2,000
Mkuu ukifanikiwa nami nishirikishe.
Habari wana uchumi.

Naomba kujuzwa wapi ni sehemu sahihi ya kufunga mzigo wa phones and phone accessories kwa bei ya jumla kati ya Tunduma na DSM/Kariakoo.

Mimi nipo mkoa wa Songwe. Pia naomba kujuzwa na machimbo ya vifaa vya electronics kama pasi, mashine za kunyolea, heater pamoja na vifaa vya umeme na ikiwezekana wenye uzoefu wa hi biashara mnisaidie na minimum capital ya kuanza nayo.

Nakaribisha michango yenu.

Asante.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom