Msaada:kuhusu barua ya uhamisho tamisemi kidato cha tano 2016


muoga wa jf

muoga wa jf

Senior Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
167
Likes
130
Points
60
Age
48
muoga wa jf

muoga wa jf

Senior Member
Joined Jun 27, 2016
167 130 60
Wakuu habari jumatatu ya wiki tulipofika ofisi ndogo ya tamisemi magogoni walituambia mwaka huu hakuna uhamisho wa wowote mpaka ufanye kwa njia ya kawaida pindi uwasilipo shule

Ila baada ya muda mfupi kidogo yule kiongozi alituambia tuandike barua kama unasababu za msingi za kuhama swali langu je ni kweli wanaweza kuzisoma na kazi jipu? pia wanaweza badilisha combination na shule kweli?

Na pia tukumbuke hapo walisema hakuna uhamisho mwaka lakini miaka yote ubadilisha shule na combination iweje isiwe mwaka huu tu?
 
geometry

geometry

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2014
Messages
441
Likes
303
Points
80
geometry

geometry

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2014
441 303 80
Hayo maswali ungemuuliza huyohuyo aliewaambia muandike barua
 

Forum statistics

Threads 1,237,598
Members 475,626
Posts 29,294,278