Msaada: Kuanzisha kipindi binafsi cha TV katika Television za hapa Bongo


MTUSUAJI

MTUSUAJI

Senior Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
150
Likes
103
Points
60
MTUSUAJI

MTUSUAJI

Senior Member
Joined Nov 13, 2011
150 103 60
Habari za majukumu wadau.nilikua naomba kujua endapo nataka kua na kipindi binafsi nitakachotengeneza mie na kwenda kukirusha kwenye tv zetu hizi naahitaji jufanyaje? Upatikanaji wa wadhamini ukoje? Nasshukuru nategemea kupata ufafanuzi kutoka kwenu.
 
Rodwell mTZ

Rodwell mTZ

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
320
Likes
143
Points
60
Rodwell mTZ

Rodwell mTZ

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
320 143 60
andika mchanganuo wa hicho kipindi chako peleka kwa mkono kwenye tv station inayoelekeana na hiyo kazi yako. wataipima kazi yako kama inafaa mtaingia mkataba.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
Habari za majukumu wadau.nilikua naomba kujua endapo nataka kua na kipindi binafsi nitakachotengeneza mie na kwenda kukirusha kwenye tv zetu hizi naahitaji jufanyaje? Upatikanaji wa wadhamini ukoje? Nasshukuru nategemea kupata ufafanuzi kutoka kwenu.
nimekua kwenye chakato huu kwa zaidi ya miezi 8 sasa, kama vipi tuongee pembeni kama tuaweza kuunganisha nguvu
 
K

kikaniki

Senior Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
199
Likes
197
Points
60
K

kikaniki

Senior Member
Joined Nov 20, 2014
199 197 60
Mimi mwenyewe hili wazo lipo kichwani. Tatizo ni jinsi ya kulifikia na kulifanikisha wazo hili
 
Akademician

Akademician

Senior Member
Joined
May 20, 2015
Messages
134
Likes
3
Points
35
Akademician

Akademician

Senior Member
Joined May 20, 2015
134 3 35
Nina wazo kama hili,
Na nimejaribu kuwashirikosha baadhi ya wadau ambao wamenishauri ifuatavyo;

1.Kukidizaini kipindi kitakuwaje.
2.Ku_record demo ya hicho kipindi.
3.Kuandika Business proposal ya kuomba sponsorsheep kwenye kampuni kubwa.

Wakishaiangalia demo uliyoirekodi na wakiikubali idea yako kuwa itauza,
Hapo m'naweza fanya kazi.

NB:
SI RAHISI KUFANYA HII KITU PEKE YAKO,
KWANI KUNA SEHEMU ZINA CHANGAMOTO.
NI VEMA KUKUTANA HATA WATU KADHAA WENYE LENGO 1 MKACHANGIANA MAARIFA NA MENGINEYO.

Kwa wadau wa hii ishu tukutane PM.
 
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
2,183
Likes
2,304
Points
280
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
2,183 2,304 280
Wajuzi tiririkeni kuhusu suala hili la kuuza Tv show.
 
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
2,183
Likes
2,304
Points
280
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
2,183 2,304 280
Wajuzi tiririkeni kuhusu jambo hili la Tv show.
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
2,405
Likes
2,645
Points
280
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
2,405 2,645 280
Mkuu sina nia yakukukatisha tamaa ila utapata hasara sana ukianzisha kipindi kinachohusu kilimo kwa Tv zetu za bongo, kuna vipindi kadhaa vya kilimo vipo Channel ten vya hovyo kabisa watu wanaamisha stesheni tu.
.
ITV ipo shamba shape up ya wakenya wale jamaa wako vizuri mno kwa namna ya utangazaji wao na upigaji mzuri wa picha.
 

Forum statistics

Threads 1,250,661
Members 481,436
Posts 29,740,763