Msaada Kilimo cha Maharage

K

kakyogia

New Member
Joined
Jun 18, 2015
Messages
1
Points
20
K

kakyogia

New Member
Joined Jun 18, 2015
1 20
Ndugu zangu wanajamvi nimepata eneo ekari 2 nataka kulima Maharage shida ni makisio ya. mbegu kiasi gani ninunue? Je ni hatua zipi (spacing) zinashauriwa kitaalamu?
 
Liverpool_Jr

Liverpool_Jr

Member
Joined
Sep 7, 2019
Messages
99
Points
125
Liverpool_Jr

Liverpool_Jr

Member
Joined Sep 7, 2019
99 125
Ndugu zangu wanajamvi nimepata eneo ekari 2 nataka kulima Maharage shida ni makisio ya. mbegu kiasi gani ninunue? Je ni hatua zipi (spacing) zinashauriwa kitaalamu?
Google is your BEST FRIEND.
 

Forum statistics

Threads 1,336,206
Members 512,562
Posts 32,530,544
Top