• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msaada kidogo, hii kitu nyie huwa mnatumiaje

Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,175
Points
2,000
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,175 2,000

Habari zenu wakuu
Nipo sehemu ambayo nimekuta hiki kifaa kwenye maliwato lakini kinanipa utata kidogo. Naomba kujua matumizi sahihi na namna ya kutumia.. JE mikono inakuwa na kazi au chenyewe tu kinatosha.. Kizuri sana hiki kidude nimekipenda sana
1373404_uploadfromtaptalk1461747110787.jpg
 
Kig

Kig

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
1,069
Points
1,250
Kig

Kig

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
1,069 1,250
We ni mshamba lakini nimekupenda maana unapenda kujifunza. yaani hadi umepata muda wa kupiga picha.
Hii ni bomba ya maji ya kuflashia choo. ukikandamiza hako kamshikio ka chuma maji yanatoka na kuflash choo ka raha zako
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,713
Points
2,000
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,713 2,000
Ngoja nikae kimya kwanza
 
as1987

as1987

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
1,266
Points
1,500
as1987

as1987

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2013
1,266 1,500
hicho chenyewe kinatosha haina haja ya mikono mkuu..
 
kat.ph

kat.ph

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2013
Messages
2,225
Points
2,000
kat.ph

kat.ph

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2013
2,225 2,000
We ni mshamba lakini nimekupenda maana unapenda kujifunza. yaani hadi umepata muda wa kupiga picha.
Hii ni bomba ya maji ya kuflashia choo. ukikandamiza hako kamshikio ka chuma maji yanatoka na kuflash choo ka raha zako
Duh hahahajjaa... Sio kwa kumdanganya kiasi hicho. Sasa kama yeye mshamba, wewe ni mnini? M-mwitu?
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
14,330
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
14,330 2,000
Hahaaa umenikumbusha siku ya kwanza kuitumia, nililoa suruali chepe chepe sababu ya presure yake.

Kijana hiyo unaoshea matak@, ila ni kubonyeza kwa discipline vinginevyo utatoka umependeza.
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,664
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,664 2,000
duh aiseee
Mimi nikiona kifaa kama sijui kukitumia huwa najiongeza kwanza,na uzuri mara zote hupatia.
 
Matingi litikiti

Matingi litikiti

Member
Joined
Apr 26, 2016
Messages
64
Points
95
Matingi litikiti

Matingi litikiti

Member
Joined Apr 26, 2016
64 95
Huo unaitwa unyunyu wa maji taka ambao hutumika kunyunyuzia matakoni wakati wa kutia vidole kunduni
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,588
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,588 2,000
Inaitwa shataf, inatumika kuchambia. Unaminya hapo na maji yanatoka
 
UncleBen

UncleBen

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
9,236
Points
2,000
UncleBen

UncleBen

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
9,236 2,000
Hiyo ni switch ya nyumba braza ukibonyeza nyumba inanguruma kama gari
 
C

cejo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
496
Points
500
C

cejo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
496 500
inaitwa shataf. inatumika kwa ajili ya kunawia, kujisafisha au hata kusafisha sehemu kama choo, floor nk.
kwa mazingira yenye maji yenye pressure basi nacho hua na pressure kubwa.
sijui hua wengine wanafanyaje kwenye kujisafisha baada ya kujisaidia. ila nafkiri ni hygenic kutumia kwanza tissue kutoa uchafu then yafwate maji kujisafisha vizuri then lifwate taulo kujikausha. unawe mikono na sabuni then ujikaushe na taulo pia. pungufu ya hapo.. ni uchafu!
 

Forum statistics

Threads 1,403,189
Members 531,106
Posts 34,416,703
Top