Msaada juu ya mtaji wa uanzishwaji wa duka la spea za Bajaji.

Piere. Fm

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
2,196
2,000
Wakuu heshima na iwe kwenu,
mimi nipo mkoani Rukwa kwa sasa na huku bajaji zimeshamiri kwelikweli na nimegundua jamaa wanapata shida kapata spea parts za bajaji. Na kilichopo huku jamaa wanapata spea parts baadhi kwa wauzaji wa spea za pikipiki.
So ninaomba msaada wenu wanajamvi nataka nifanye mpango wa kufika Dar kukusanya bidhaa ningependa kufahamu minimum Capital ni shiling ngapi na Maximum Capita ni shilingi ngapi inayotakiwa kuwekeza kwa faida.
Natanguliza shukrani za dhati.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom