Msaada juu ya Amani centere for street chidrean


pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
1,764
Likes
691
Points
280
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
1,764 691 280
Habari wadau samahan sana naomben msaada wenu kwa yeyote ambaye amewahi fanya kazi na hawa jamaa plz anielekeze wanapatikana moshi maeneo gani?.. nataka kuonana nao ila sijui ofisi zao zilipo. na kwa anaejua mishahara yao ikoje ningefurahi zaidi tafadhali sana
 
Jeff

Jeff

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2009
Messages
1,243
Likes
46
Points
145
Jeff

Jeff

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2009
1,243 46 145
Habari wadau samahan sana naomben msaada wenu kwa yeyote ambaye amewahi fanya kazi na hawa jamaa plz anielekeze wanapatikana moshi maeneo gani?.. nataka kuonana nao ila sijui ofisi zao zilipo. na kwa anaejua mishahara yao ikoje ningefurahi zaidi tafadhali sana
huwa nakiona kibao chao maeneo ya maduka ya chini, barabara ya kuelekea kcmc,kimeonyesha kulia sijui exactly ilipo, kwani we uko wapi?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Kipo rau,upande wa juu wa college ya ushirika.
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,271
Likes
75
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,271 75 145
ndo kwetu huko mkuu.
hata mimi nipo hukuhuku,weekdays nakuwepo Moshi,weekends narudi zangu arushaaa..anzisheni hata kagroup basi watoto wa ndessa!
 
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
1,764
Likes
691
Points
280
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
1,764 691 280
asanten wakuu wa moshi kwa ushirikiano wenu mungu awabariki mimi nipo huku kibosho karibia na colege ya tumain masoka
 
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
1,764
Likes
691
Points
280
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
1,764 691 280
huwa nakiona kibao chao maeneo ya maduka ya chini, barabara ya kuelekea kcmc,kimeonyesha kulia sijui exactly ilipo, kwani we uko wapi?
Mimi nipo kibosho huku masoka karibia na colege ya tumain
 
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
1,764
Likes
691
Points
280
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
1,764 691 280
asanten wakuu wa moshi kwa ushirikiano wenu mungu awabariki mimi nipo huku kibosho karibia na colege ya tumain masoka
 
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
395
Likes
4
Points
35
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
395 4 35
Hawa sio kwamba wapo pale mkabala na Magereza ukiwa unaelekea mjini unakunja kushoto?
 
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
2,895
Likes
661
Points
280
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
2,895 661 280
asanten wakuu wa moshi kwa ushirikiano wenu mungu awabariki mimi nipo huku kibosho karibia na colege ya tumain masoka
shuka kituo cha Magereza. Ukitokea Mo town kuna barabara kushoto kwako shuka nayo mwendo wa kama km 1. Upande wa kulia utakuwa umefika. Kiufupi hawa jamaa ni NGO inayodili na watoto hasa waliopo kwenye maisha magumu. Mshahara kawaida, tafuta experience kwanza ndo uje mafao mkuu.
 
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
1,764
Likes
691
Points
280
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
1,764 691 280
shuka kituo cha Magereza. Ukitokea Mo town kuna barabara kushoto kwako shuka nayo mwendo wa kama km 1. Upande wa kulia utakuwa umefika. Kiufupi hawa jamaa ni NGO inayodili na watoto hasa waliopo kwenye maisha magumu. Mshahara kawaida, tafuta experience kwanza ndo uje mafao mkuu.
Daah! asante mkuu kwahiyo nikishuka magereza nikiomba maelekezo kutoka kwa watu nitapata? kuna mdau aliniambia eti ipo karibu na ushirika colege vipi mishahara yao inarange sh ngap kwa mtu mwenye kadigri kamoja ili nipime mzani
 
dunia tunapita

dunia tunapita

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
357
Likes
2
Points
35
dunia tunapita

dunia tunapita

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
357 2 35
mi pia najua pia unashuka magereza, ukiulizia tu unaelekezwa
 
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
1,764
Likes
691
Points
280
pettymarcel

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
1,764 691 280
Hawa sio kwamba wapo pale mkabala na Magereza ukiwa unaelekea mjini unakunja kushoto?
Yaan wewe ndo ulikuwa sahihi kabisa ndo nilikuja kuwapatia Magereza daah
 

Forum statistics

Threads 1,215,499
Members 463,205
Posts 28,550,760