Msaada: Junsi ya kuiset simu aina Samsung Galaxy iliyo toka nje nchi

Soki

JF-Expert Member
Jan 5, 2011
1,306
1,195
Simu inapiga na kupokea ila internet haikubali. Niwahi kupeleka moja pale Mlimani City wakanifungulia kwa kama dakika moja. NI JINSI GANI YA KUIFUNGUA KWA WANAOJUA?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom