Msaada Jinsi ya Kutengeneza Mkorogo.


Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
14,677
Likes
59,923
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
14,677 59,923 280
Poa.
Twendeni chemba na Beef nikawaelekeze.
Uko serious lakini we binti?
Mile ndo naifanya hii na kuwauzia wadada na wamama.
Niko serious My Subiri nikujee
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,004
Likes
12,162
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,004 12,162 280
Mimi niliambiwa siku hizi napiga hela balaa. Madam b mtu sana.Mimi nawawekea Na bonjour basi wanawaka kama karatasi I don't care

Sent using Jamii Forums mobile app
Safi sana.
Napenda sana mtu akitoa mrejesho kama hivi.
Na pia ungekuwa na vitamin B zile capsule unaweka kama 3 au 4...basi mambo yanakuwa ng'aring'ari mdogo wangu.
Kuna B za vidonge na maji.
Chaguo lako.
Hahahah eti I don't care...nimecheka sana.
20190104_104427-jpg.985560
20190104_104404-jpg.985561
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,708
Likes
36,025
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,708 36,025 280

Forum statistics

Threads 1,250,501
Members 481,371
Posts 29,735,802