Msaada jinsi ya kupata Driving licence

maringeni

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,212
2,000
Nenda driving school ukifuzu utaanza na madaraja madogo hilo la E ni baada ya miaka 3.
Dili sijui.
 

maringeni

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,212
2,000
C yoyote ni lazima upate mafunzo ya NIT au VETA yale yanayoratibiwa na NIT
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom