Msaada: Jinsi ya Kuongeza mapato ya Adsense kwenye blog hii

herman3

JF-Expert Member
Feb 7, 2015
251
250
jamani, habari natumai mahali hapa wapo wenye uzoefu tofauti tofauti katika na huduma ya Google Adsense, ninamiliki blog inaitwa JobFinder " Job Finder Tz " Ambayo mwanzoni nilikuwa naingiza average ya 5$ kwa siku, lakini kwa sasa hali imekuwa mbaya, ambapo kwa sasa ninapata 1$ hadi 2.5$ kwa siku, naomba kufahamu tatizo ni nini, na ninawezaje kuongeza tena mapato kwa kutumia Google Adsense kwenye hiyo blog yangu.????
 

algorithim

JF-Expert Member
Aug 29, 2016
848
1,000
karibu ulaya....achana na bongo... december hiyo... shukhurani zote zimfikie huyu mtu ===>> mazagazagaa
adsee.JPG
 

algorithim

JF-Expert Member
Aug 29, 2016
848
1,000
adz.JPG

hakikisha unaweka habari zako Europe,USA, Canada, Australia.Tanzania hakufai kuna RPM ndogo hiyo inapelekea kupata kipato kidogo ..pia kwepa kutumia trick za ajabu ajabu utafungiwa..
 

buyoya419

JF-Expert Member
Oct 20, 2017
419
500
ukitaka magroup yenye cpm kubwa na traffic yaani ya south america na ulaya nayauza ukiwa nayo unapata dola ndefu kwa siku

karibu nikuuzie 0654506515
 

ALL IN ONE

JF-Expert Member
Oct 22, 2014
244
250
Watu kutamanishana tuu! Kwann usieleze maelezo yaliyo jitosheleza tukuelewe scree shot za nin
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom