MSAADA:jinsi ya kuhamisha mkopo kutoka chuo kimoja kwenda chengine.


talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,772
Likes
1,393
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,772 1,393 280
Hali zenu wanajf...nilikuwa naomba kujuzwa ni taratibu gani ambazo hufuatwa na mtu ambaye anataka kushift mkopo wake kutoka taasisi moja hadi nyingne.Kwa mwenye uzoefu au kujua kuhusu hili msaada wenu ni muhmu sana.Shukran
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Kwa nin unataka kufanya hvo?
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,772
Likes
1,393
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,772 1,393 280
Kwa nin unataka kufanya hvo?
<br />
<br />
Kuna jamaa yangu mmoja anataka kuhama chuo ambacho alichaguliwa pamoja nakuwekewa mkopo wake huko(muslim u.morogo)ila baada ya 2nd round tcu wamempanga kiu,so ameamua kuabandon mum na kwenda kiu,so alkuwa anatk kujuwa ni vp anaweza kushift mkopo wake frm mum to kiu?
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Kwan hicho chuo si alichagua mwenyewe, na tukaambia utapokosa hik unapata kile, sa anataka kuleta masuala ya A level,na sidhan km kuna kitu kama hicho, akaushe tu, la sivyo atakosa kote.
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
83
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 83 145
Hali zenu wanajf...nilikuwa naomba kujuzwa ni taratibu gani ambazo hufuatwa na mtu ambaye anataka kushift mkopo wake kutoka taasisi moja hadi nyingne.Kwa mwenye uzoefu au kujua kuhusu hili msaada wenu ni muhmu sana.Shukran
<br />
<br />

Sio 'chengine' ni kingine, wewE unasoma elimu ya juu bado kiswahili lugha yako hujui, kazi kuhamahama tu. Kaulize taratibu za kuhama hukohuko au unataka magendo?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Ni wewe au ni rafik yako?ebu kuwa mkwel 2kusaidie.
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,772
Likes
1,393
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,772 1,393 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
<br />
Sio 'chengine' ni kingine, wewE unasoma elimu ya juu bado kiswahili lugha yako hujui, kazi kuhamahama tu. Kaulize taratibu za kuhama hukohuko au unataka magendo?
<br />
<br />
Nikaulize wapi?na nashukuru pia kwa marekebisho yako.
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,772
Likes
1,393
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,772 1,393 280
Ni wewe au ni rafik yako?ebu kuwa mkwel 2kusaidie.
<br />
<br />
Ni rafiki yangu mkuu,sasa nifiche ili iweje?kama unajua lolote kuhsu hili naomba tufahamishane tafadhali.
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,772
Likes
1,393
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,772 1,393 280
Kwan hicho chuo si alichagua mwenyewe, na tukaambia utapokosa hik unapata kile, sa anataka kuleta masuala ya A level,na sidhan km kuna kitu kama hicho, akaushe tu, la sivyo atakosa kote.
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Mkuu huyu alipata chuo cha MUM Kupitia old way,coz hawa mum hawamo ktk mfumo wa cas kupitia tcu,so baada ya kupgwa chini ktk 1st rnd akaomba tena 2nd rnd na kuchaguliwa kiu by tcu,so mwenyewe amekuwa impressed sn na kiu kuliko mum,na ilihali mkopo wake umepangwa mum.nadhani umepata mwanga kidogo.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Mkopo unahamishka,mwambie aende loans board mwenyewe, tena mwambie awah kabla pesa hazjaanza kupelekwa vyuon.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,947
Likes
811
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,947 811 280
Kaka utaratibu siku hizi umebadilika kama unavyoona mtandao ndo unahusika,kwahiyo swala la kutaka kuhamisha mkopo kutoka chuo kimoja kwenda kingine litakuwa gumu,kwanza maelezo yako juu ya alivyochaguliwa chuo hayajaeleweka ebu mueleze akufafanulie vizuri maana huo mfumo sidhani kama hadi leo kupata vyuo viwili unawezekana.........
 
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Likes
49
Points
145
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 49 145
Aende loan board akawataarifu, na pia ile pesa ikipelekwa MMU asijaribu kwenda kuikwapua hata senti...
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
asa mkopo alipataje wakati hakuchaguliwa na tcu kwa mara ya kwanza.na bod ya mikopo ilikuwa inatoa mkopo kwa majina yaliotoka tcu only.au nyie ndo wachakachuaji?
 
saadmad

saadmad

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
446
Likes
95
Points
45
saadmad

saadmad

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
446 95 45
asa mkopo alipataje wakati hakuchaguliwa na tcu kwa mara ya kwanza.na bod ya mikopo ilikuwa inatoa mkopo kwa majina yaliotoka tcu only.au nyie ndo wachakachuaji?
wewe bwana mdogo kichwani unamatango au nyungu nyungu mum hakija jiunga na cas ndio ila list ya qualified student ili pelekwa t.c.u kwa ajili ya reveiw then ikapelekwa board kutathminiwa mkopo haina maana vyuo vilivyo kua against na cas wanafunz wake hawapati loans. Lolz
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,947
Likes
811
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,947 811 280
<br />
<br />
Kuna jamaa yangu mmoja anataka kuhama chuo ambacho alichaguliwa pamoja nakuwekewa mkopo wake huko(muslim u.morogo)ila baada ya 2nd round tcu wamempanga kiu,so ameamua kuabandon mum na kwenda kiu,so alkuwa anatk kujuwa ni vp anaweza kushift mkopo wake frm mum to kiu?
kaka yani hueleweki na hii ni sababu ya uongo unaotaka kuu-4c huwe ukweli,umeeanza kwa kusema "alichaguliwa pamoja nakuwekewa mkopo wake huko"...alichaguliwa na nani na mkopo kapewa na nani???...na hapohapo ukasema "2nd round tcu wamempanga kiu".....huku ndo mikopo inatolewa na bodi na kama huku ajapewa KIU hiyo MUM kapewa na nani wakati haipo TCU???...em muulize vizuri hatuwezi kuchangia hoja ambayo haija kamilika tutakua tunapoteza muda.
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,133