Msaada jinsi ya kuhack namba ya mtu,nahisi mchumba angu anacheat na dume jingne | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jinsi ya kuhack namba ya mtu,nahisi mchumba angu anacheat na dume jingne

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wizzo, Oct 25, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    naombeni mnisaidie,huyu mwanamke nahisi ananzunguka kwasababu simu yake iko busy sana mda mwingi na nikimpigia simu hapokei ni siku ya 3 leo sina mawasiliano naye.nataka kuhack simu yake ili nijue anachat na nani mda wote na wanaongea nini.je kuna njia ya kuhack hiyo namba au mpaka niende kwenye kampuni husika?
     
  2. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ukipata hako ka dawa nami nimegee, tupo wodi moja.
     
  3. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    hahahahahahahahahahahahahahaaa isee we acha tu hawa mabinti wanatesa sana ndugu yangu nikiipata dawa ntakumegea
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    huna kazi
     
  5. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    jarib kuvisit web hii utapata majibu yako yote unayoyataka::Welcome to HESLB
     
  6. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    yani we jamaa unawaza loan board mda wote isee pole sana.mi nipo siliazi mapenzi yananiua nyie mnaleta jokes
     
  7. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingia hapa unaweza kukutana na habari mpya ukawamegea washkaji wako :: College of Business Education ::
     
  8. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha ujinga huo utakufa na msongamano wa mawazo bure...
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jaribu hizi web zitakusadia sana, install program hizi kwenye simu yako na mwenza wako HAPA na HAPA
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,142
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nimesaidia watu 5 ..jana kuna mtu kaja ofcn kwangu wa hapa hapa kazini kwangu akaniomba nimtrak waife wake ...akanipa namba ya wife wke nikaiweka kenye software yangu.....kabla hajaja kwangu alimpigia mkewe na mkewe akamwambia kuwa yuko njian anatoka moshi kwenda dar....sasa wakati mimi naweka namba ile kwenye software yangu google earth ikaonyesha mwanamke yuko dar sinza karibu na shell ya big born..kwa kutumia gps na google earth kila kitu kikawa kinaonyeshwa kwenye screen.....jamaa akaona ..akapiga simu kwa mkewe mkewe akasema ndo nakaribia kufika mombo....hapo hapo jamaa akamwambi mkewe na hapo sinza big born unafanya nini? mke akakata simu...baadae nikaeingi kwemye inbox ya mkewe jamaa hakuamini meseji alizokuwa anazisoma....kumbe moshi alitoka jmosi..presha ilimpanda jana na yuko hosp...so ukifanya kitu hii lazima uwe na kifua...
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ndugu yanguuuu yote hayo ya nini.
    Unataka kumhuck ya nini?
    Kama umeona anakuchiti, hakuna namna utamzuia asikuchiti without her own consent.
    Uaminifu uko kwa mtu mwenyewe.
    Wewe kama vp! Mweleze,asipokuelewa, piga chini, otherwise kama mna cheti cha ndoa nae.
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh! Unaweza kuniambia mkeo anatumia mtandao upi?

    Kama ni tigo ,voda,airtel naweza kukupatia msaada japo ni hatari kwako endapo utabainika umeingilia mawasiliano ya mtu ni kosa kisheria.
     
  13. k

    kindboy Senior Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 127
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mchumba wangu anatumia Tigo na Voda
     
  14. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,274
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    ...utakua umesaidia sana
     
  15. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    we lete mambo ya sheria wakina marando wapo tutalisovu tu.yupo tigo
     
  16. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Kuna software inaitwa mobile phone spy software hiyo uwa inatumika katika kum-spy mtu wako wa karibu mf. Mke au mume na hata mtoto wako. Wewe google tu utaipata.
     
  17. fxb

    fxb Senior Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Do umenishekesha sana haya ngoja tuone akishajua presha itakuwa imepanda au kawaida?
     
  18. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    asant
    e mkuu,niko google nahangaika nayo nkifanikiwa ntakwambia
     
  19. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    utakapodondoka chini kwa pressure ya utakayoyakuta kwa mkeo usisahau kutujulisha ili tue kukuona na kukujulia hali hosptali...we google tu hiyo software...
     
  20. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,100
    Trophy Points: 280
    mku feedback muhim ukikwama au ukifanikiwa hata utakapo ishia usikose kutujuza
     
Loading...