Msaada jinsi ya kubadilisha tarehe ya hedhi isogee mbele au irudi nyuma

miss chuga

Senior Member
Dec 25, 2019
114
250
Habari zenu wapendwa?

Naombeni ushauri wenu tar 11/7 ni tarehe yangu ya kuingia period na huwa naumwa sana tumbo siwezi kufanya chochote, tatizo linakuja hiyo tarehe 11 ndo siku ambayo tumepanga tufunge ndoa.

Mchungaji amesema baada ya hapo kutakuwa na mfungo mwezi mzima kubadilisha haiwezekani labda tuvumilie mpaka mwezi wa 8 na sisi hatuko tayari kupeleka mbele.

Je, Kuna namna yoyote ya kufanya au Kuna dawa naweza kutumia ambayo itasaidia nikachelewa kuingia period mpaka baada ya harusi au nikawahi kuona siku zangu kabla ya hiyo tar 11?

Naombeni msaada wenu kwa anayejua
 

luckyline

JF-Expert Member
Aug 29, 2014
12,249
2,000
Usizuie huo uchafu kutoka. Cha kufanya nenda pharmacy nunua dawa inaitwa movera. Siku moja kabla meza kidonge kimoja kila baada ya masaa 8 na siku yenyewe meza vidonge viwili ingawa ni unatakiwa kumeza kimoja nakuhakikishia hutosikia tumbo ingawa period itaendelea kama kawa.

Hakikisha unatumia zile pad kubwa za 13000.vaa chupi inayokukaa vizuri ikiwezekana na taiti utakuwa comfortable

Ingawa wengine wanasema kumeza dawa ya kupunguza maumivu ya period, kabla period yenyewe haijatoka kitendo hicho usogeza siku mbele.

Mmeo mtarajiwa yeye anasemaje kuhusu siku hiyo kukosa msododo?πŸ™‰πŸ™ˆπŸ™ˆπŸ™ˆ
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
117,857
2,000
Hongera hatimaye ndoa inafungwa mama mkwe mmempiga chini na roho mbaya yake.
Habari zenu wapendwa?naombeni ushauri wenu tar 11/7 ni tarehe yangu ya kuingia period na huwa naumwa sana tumbo siwezi kufanya chochote, tatizo linakuja hiyo tarehe 11 ndo siku ambayo tumepanga tufunge ndoa na mchungaji amesema baada ya hapo kutakuwa na mfungo mwezi mzima kubadilisha haiwezekani labda tuvumilie mpaka mwezi wa 8 na sisi hatuko tayari kupeleka mbele, je Kuna namna yoyote ya kufanya au Kuna dawa naweza kutumia ambayo itasaidia nikachelewa kuingia period mpaka baada ya harusi au nikawahi kuona siku zangu kabla ya hiyo tar 11? Naombeni msaada wenu kwa anayejua
 

miss chuga

Senior Member
Dec 25, 2019
114
250
Usizuie huo uchafu kutoka. Cha kufanya nenda pharmacy nunua dawa inaitwa movera. Siku moja kabla meza kidonge kimoja kila baada ya masaa 8 na siku yenyewe meza vidonge viwili ingawa ni unatakiwa kumeza kimoja nakuhakikishia hutosikia tumbo ingawa period itaendelea kama kawa.

Hakikisha unatumia zile pad kubwa za 13000.vaa chupi inayokukaa vizuri ikiwezekana na taiti utakuwa comfortable

Ingawa wengine wanasema kumeza dawa ya kupunguza maumivu ya period, kabla period yenyewe haijatoka kitendo hicho usogeza siku mbele.

Mmeo mtarajiwa yeye anasemaje kuhusu siku hiyo kukosa msododo?
Asante kwa ushauri ubarikiwe ntaufanyia kazi, nmecheka hapo kwenye msododo bby hana shda ni mvumilivu tatzo kubwa tunawaza hayo maumivu na nilivyopania kucheza hiyo siku naogopa nisije zidiwa itabidi nikanunue hii dawa uliyonishauri
 

miss chuga

Senior Member
Dec 25, 2019
114
250
Hongera hatimaye ndoa inafungwa mama mkwe mmempiga chini na roho mbaya yake.
Hahahahahahahahaha mama mkwe baada ya kuona ndoa imechachamaa ameamua na yeye ajiingize maana hana namna yule wifi mwenye mdomo ndo kwanza alikuwa wa kwanza kushona sare haya maisha jaman ndomana tunambiwa tusikate tamaa
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
117,857
2,000
Hongera sana πŸ‘πŸ½
Hahahahahahahahaha mama mkwe baada ya kuona ndoa imechachamaa ameamua na yeye ajiingize maana hana namna yule wifi mwenye mdomo ndo kwanza alikuwa wa kwanza kushona sare haya maisha jaman ndomana tunambiwa tusikate tamaa
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
33,304
2,000
Mimi baada ya kusikia kuwa siku ya harusi yangu hakuna kupata msododo kisa period😁😁😁
567801.jpg
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
31,398
2,000
Habari zenu wapendwa?

Naombeni ushauri wenu tar 11/7 ni tarehe yangu ya kuingia period na huwa naumwa sana tumbo siwezi kufanya chochote, tatizo linakuja hiyo tarehe 11 ndo siku ambayo tumepanga tufunge ndoa.

Mchungaji amesema baada ya hapo kutakuwa na mfungo mwezi mzima kubadilisha haiwezekani labda tuvumilie mpaka mwezi wa 8 na sisi hatuko tayari kupeleka mbele.

Je, Kuna namna yoyote ya kufanya au Kuna dawa naweza kutumia ambayo itasaidia nikachelewa kuingia period mpaka baada ya harusi au nikawahi kuona siku zangu kabla ya hiyo tar 11?

Naombeni msaada wenu kwa anayejua
Toa betri ya kisha irudishie, utapoteza ratiba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom