Msaada Jinsi ya kuanzisha kituo cha Radio hapa Tanzania


technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,616
Points
2,000
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,616 2,000
Wakuu niaje nataka tu ufafanuzi wa njia za kupitia TCRA kuanzisha kituo cha Radio mkoani.

1: Jinsi ya kupata vifaa na garama zake..
2: jinsi ya kupata leseni na garama zake .

3 muda nitakaochukua kupata hivyo vitu ana actual cost kwa ujumla...

Misaada wa haraka tafadhali
 
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
326
Points
250
Age
47
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
326 250
Nenda tcra.
 
ikhlas

ikhlas

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2015
Messages
539
Points
500
ikhlas

ikhlas

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2015
539 500
Mtafute Joseph kusaga na majizo wa lulu
 
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,898
Points
2,000
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,898 2,000
Hujasema redio inayoweza ku cover eneo lenye ukubwa gani, wilaya, mkoa au mikoa kadhaa
 
chief zuma

chief zuma

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
230
Points
250
Age
31
chief zuma

chief zuma

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
230 250
Muone Ruge
Namba zake hizi hapa
0715 084523
 
kunze

kunze

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
300
Points
500
Age
40
kunze

kunze

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
300 500
Mtoa mada umesepa namkijiji au,jibu hoja
 
N

ndewelo

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
331
Points
225
N

ndewelo

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2014
331 225
Waweza kuni pm ili tufanye biashara,if you are real serious
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,755
Top