Msaada: Jeshi likichukua nchi huduma za kijamii zinatolewaje? Mishahara pia inakuwaje?


IBRAHIM KAUKI

IBRAHIM KAUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2014
Messages
545
Likes
197
Points
60
IBRAHIM KAUKI

IBRAHIM KAUKI

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2014
545 197 60
wakuu,naombeni kujua ikiwa jeshi limetwaa madaraka nchi Fulani je huduma za kijamii hutolewaje?
mishahara kwa watumishi n.k?
na kodi hukusanyweje?
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,343
Likes
4,655
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,343 4,655 280
Jeshi likichukuwa nchi wanaoondolewa ni wana siasa. SWatendaji na wataalamu huendelea na kazi kama kawaida. Ni kama vile Chadema ikichukuwa nchi anaingia rais mwingine. Mabenki, TRA, Viwanda, Mahospital nk huko hawaendi. Ila ukifanya ufisadi wakati wa utawala wao wanakuuwa.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
8,945
Likes
5,285
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
8,945 5,285 280
Kama ni kwa nia njema hakuna kitakachobadilika zaidi ya utawala tu.

Ila kama ni kwa urafi wa mtu binafsi,huwa ni vurumai mambo yote huwa yanapoteza utaratibu.maana kinachofuata huwa ni fukuza fukuza/kamata kamata na kupachika wanajeshi kila eneo.
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,493
Likes
2,967
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,493 2,967 280
Jeshi likichukuwa nchi wanaoondolewa ni wana siasa. SWatendaji na wataalamu huendelea na kazi kama kawaida. Ni kama vile Chadema ikichukuwa nchi anaingia rais mwingine. Mabenki, TRA, Viwanda, Mahospital nk huko hawaendi. Ila ukifanya ufisadi wakati wa utawala wao wanakuuwa.
Umemaliza kila kitu mkuu.
 
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
1,857
Likes
1,357
Points
280
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
1,857 1,357 280
Kila kitu kinaendelea kama ipasavyo vile, wanaopindua huwa wanataka kupachika kibaraka wao tu! hawataki machafuko na ndio maana utasikia kuitishwa upya uchaguzi wa kidemokrasia zaidi. Na ndio maana mapinduzi huwa yanatega upepo wa raia, raia.
 
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
1,797
Likes
1,375
Points
280
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
1,797 1,375 280
Mambo huendelea kama kawaida na watumishi wanaotoa huduma huendelea na ajira zao japo uongozi wa serikali kuu ndiyo hubadilika. Pia kutakuwa na mabadiliko hapa na pale yawe mazuri au mabaya.
 
PatriceLumumba

PatriceLumumba

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
399
Likes
439
Points
80
PatriceLumumba

PatriceLumumba

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
399 439 80
wakuu,naombeni kujua ikiwa jeshi limetwaa madaraka nchi Fulani je huduma za kijamii hutolewaje?
mishahara kwa watumishi n.k?
na kodi hukusanyweje?
HABARI,
"IBRAHIM KAUKI,
Huduma zotehuendelea kama kawaida ila huwa kunakuwa na mtikisiko kidogo kutokana na mabadiliko ya uongozi ila huduma zote ulizoziulizia huendelea kama kawaida.Ila tu kama kusipo kuwa na machafuko katika mpito huo.Ila kama machafuko yakitokea hapo tofauti huwa makubwa hasa huduma za afya ndio mashirikia mengi ya kimataifa huingilia kati na kutoa ila huduma nyingine huyumba mishahara huwepo kwa wanajeshi na vyomba vya usalama hasa wale walioshikilia dola.

LUMUMBA
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
6,216
Likes
7,411
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
6,216 7,411 280
Jeshi likichukuwa nchi wanaoondolewa ni wana siasa. SWatendaji na wataalamu huendelea na kazi kama kawaida. Ni kama vile Chadema ikichukuwa nchi anaingia rais mwingine. Mabenki, TRA, Viwanda, Mahospital nk huko hawaendi. Ila ukifanya ufisadi wakati wa utawala wao wanakuuwa.
Nzuri hiyo nzuri sana
 
IBRAHIM KAUKI

IBRAHIM KAUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2014
Messages
545
Likes
197
Points
60
IBRAHIM KAUKI

IBRAHIM KAUKI

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2014
545 197 60
Jeshi likichukuwa nchi wanaoondolewa ni wana siasa. SWatendaji na wataalamu huendelea na kazi kama kawaida. Ni kama vile Chadema ikichukuwa nchi anaingia rais mwingine. Mabenki, TRA, Viwanda, Mahospital nk huko hawaendi. Ila ukifanya ufisadi wakati wa utawala wao wanakuuwa.
asante mkuu
 
IBRAHIM KAUKI

IBRAHIM KAUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2014
Messages
545
Likes
197
Points
60
IBRAHIM KAUKI

IBRAHIM KAUKI

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2014
545 197 60
HABARI,
"IBRAHIM KAUKI,
Huduma zotehuendelea kama kawaida ila huwa kunakuwa na mtikisiko kidogo kutokana na mabadiliko ya uongozi ila huduma zote ulizoziulizia huendelea kama kawaida.Ila tu kama kusipo kuwa na machafuko katika mpito huo.Ila kama machafuko yakitokea hapo tofauti huwa makubwa hasa huduma za afya ndio mashirikia mengi ya kimataifa huingilia kati na kutoa ila huduma nyingine huyumba mishahara huwepo kwa wanajeshi na vyomba vya usalama hasa wale walioshikilia dola.

LUMUMBA
asante Mkuu kwa ufafanuz
 

Forum statistics

Threads 1,214,495
Members 462,703
Posts 28,514,954